Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sora Ngọc Khánh 32 - Giải Toả Mùa Hè Oi Bức^^

Cậu 8x

Thành viên mới
Mình cũng ít đi massgle nên chưa biết vào chỗ Vip như thế nào ý. Vừa tò mò vừa pha lẫn tưởng tượng khi lạc vào trốn bồng lai tiên cảnh.Nhìn ngắm các e xinh tươi chân dài miên man. Đi ra đi vào mà lòng rạo rực hết cả lên.

Hôm qua đi công tác về đến đất Hà Nội mà trời thì oi nóng vkl ra. Bức bối khó chịu, tổ sư ko đi massgle thì hơi phí!, thời tiết không biết chiều lòng người gì cả.
Nhưng không sao, Nắng nóng như vậy kệ thôi,đi 1 tí là tới nơi thôi nghĩ trong lòng thì thế mà điMà "thằng em" cứ chào cờ 12h . Tổ sư! Thôi a chiều mày lên đường nào! Chịu khó tí vậy kkk

+1 Địa chỉ :
-Số 4 Ngõ 84 Ngọc Khánh, đi vào tầm 50m là thấy quán Massgle Sora

Đến nơi thanh niên bảo vệ ra vội vàng dắt xe vào. Vừa nói vừa dắt a mới đến lần đầu ạ!
Ken : Ơ Sao chú biết rõ thế. Chắc trời nóng nhìn mặt mình ngơ ngơ đây mà E nhìn là biết
Thế để xe anh đúng chỗ, a lên đây
Vâng chúc anh vui vẻ ạ
Ok chú em! Cảm giác thoải mái thật

Ken tôi lững thững đi ra trước cửa ngước nhìn lên trên. Ôi cơ sở nhìn hoành tránh đó. Vào bên trong xem nó ra làm sao

Một thanh niên cao to đẹp trai tóc vuốt sáp kính cẩn. Em chào anh! Em mời anh vào. Bên trong không gian ánh đèn làm mình rất thích thú với cách bài trí phòng tiếp khách và quầy lễ tân

+2 Cơ Sở Vật Chất

-Đánh giá : Không gian thoáng đãng, trang trí bắt mắt, nhìn thân thiện ấm cúng cho những ai lần đầu đến.Cùng với tiếng nhạc du dương nhẹ nhàng.Làm cho các bạn trong lúc đợi đỡ mệt mỏi phần nào.Điều hoà mát vãi lều ra, anh em ngồi đợi có khi ngủ quên “Há Mồm”

Về các phòng được anh quản lý dẫn đi nhưng khách đang Full nên mình không vào xem hết được. Nhưng ngó qua các phòng thì thấy đẹp hết chỗ chê . Từ cách bài trí phòng theo

Làm mình đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác

Còn về các dịch vụ, dành cho tổ chức Party ,Tổ chức sinh nhật còn gì bằng
các bạn có thể trải nghiệm thoả lòng mong muốn khám phá của mình. Đọc link bên dưới để tìm hiểu rõ hơn về cả giá cả và “GIỜ VÀNG”

+ 3 Thời Gian :

+Từ 50p đến 70p Riêng mình hơn 1h30p,thoải mái ko giục giã tí nào.Như này mới là Massage chứ phải không anh em;)

+4 Dịch Vụ

+Các bác sẽ thấy thoải mái xông hơi, tắm chung, sau đó là đấm bóp, massage tinh dầu và không thể thiếu màn BJ , Hj và có thể nói là "Bơi Cạn" “Rắn Trườn “ các kiểu luôn cơ kkk

Các e dùng mông ngực, và bím massage lưng , rồi bụng cho các bác,và massage hay nhất mà em được biết , Y như trong phim JaV Mình xem đó là NURU MASSAGE : dùng bằng tinh dầu, không mùi , không vị, ko dính , tắm cái sạch ngay. Đảm bảo các bác thử 1 lần muốn thử 2 ,3,4,5 lần sau luôn he2! “NGHIỆN LÀ GIỞ RỒI” nhưng đây là “NGHIỆN MASSGLE”

+5 Nhân viên

-Phải nói là mình rất hài lòng về nhân viên rất chuyên nghiệp. Từ tác phong nhanh nhẹn, lễ phép. Ăn nói nhẹ nhàng và chu đáo với khách hàng.Nói chung là “Chim Ưng”

+6 Lễ tân

+Đến cửa đã có người chạy ra dắt xe,xuống tầng hầm,Xong 1 nhân viên sẽ dẫn bạn vào lên các phòng tham quan và lựa chọn

Điểm cộng mặt lúc nào cũng tươi cười

Như vậy ai chả muốn quay lại lần sau

+7 Nhân Viên Massage

+Thao hồ cho các bác chọn lựa, từ mũm mĩm cho tới mình dây cây cảnh, ngực tấn công mông phòng thủ...Da trắng hay “bánh mật”

Kĩ thuật phải nói tuyệt đỉnh, từ Bj, Hj . Liếm Ass là em số “32”người mà mình chọn. kkk

Sever Nóng lạnh đủ cả, trườn người liếm láp khắp cơ thể mọi ngóc ngách,đưa ta vào cảm giác đê tê mê, phê như con tê tê, bác nào mà mới đi công tác về có khi còn ngủ cơ he2

Trở lại câu chuyện mình sau khi xem qua các phòng đi 1 mạch lên tầng 7

Mình thấy cái chim ưng ngay,vào thay quần áo xong. Đang quấn khăn. Có tiếng gõ cửa. Bước vào là 1 em cao tầm 1m64 Giọng người miền nam da trắng, ăn nói nhẹ nhàng

Hỏi ra mới biết em tên nghệ danh : Thư : MÃ SỐ 32 hihi

Em thao tác chuyên nghiệp nhanh gọn mình rất thích! Mà em dùng nước hoa nhẹ nhàng mình rất thích, mùi nhẹ nhàng nữa chứ! lúc xong Massgle e nó còn mặc quần Sịp đến quần Ngố vs áo Phông cho mình nữa

• +Fake :8!điểm trang điểm xink
  • +Ăn nói : Nhẹ nhàng, lễ phép ngoan ngoãn, nói chung là “ Chim Ưng”
  • Số đo 3 vòng : V1 :80 :D
  • V2 :63;)
  • V3 95 :p

+ Vòng 1 : 8 điểm to tròn tự nhiên, đầu ti hồng bóp thích ghê cơ ý, làm mình cứ bú mút mãi thôi he2

+Vòng 2 : 7 điểm eo thon hình đồng hồ cát, ôm eo rất thích

+Vòng 3 : 8 điểm, bím cắt tỉa lông gọn gàng, nước nôi nhoe nhoét,móc vào trong thì thôi rồi. Em rên khắp phòng luôn hihi

+Sever : Chấm thang điểm 11 nếu có, từ BJ, Hj liếm ASS mút khắp cơ thể, ko bỏ sót chỗ nào, dùng mông Massage xong đến vú, rồi đấm bóp chuyên nghiệp quá cơ. Mình phê quá tí ngủ quên

• Anh em đã đến thì nên chọn em “THƯ” mã số 32 này nhé! :D

+ 8: Ưu điểm
Phải nói là "TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI" từ quản lý , lễ tân , nhân viên massgale đều không thể chê vào đâu được. Mình là mình "Chim Ưng" Hy vọng sẽ lại được đến đây nghỉ ngơi thư giãn lần sau!

+ 9 : Nhược Điểm

Dễ gây nghiện và bệnh "Viêm màng túi sau di căn sang Ung Thứ Ví he2"
Chống chỉ định cho các anh Dân Văn Phòng đang có vợ hay "Trai Tân" nhé

Thân Ái Chào và hẹn gặp lại lần sau