Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sora nằm vùng giữa trời đông ( tổng hợp hết 1 tháng lương)

Ku Bin

Thành viên mới
xin chào các anh em
khổ đợt nay chuyển quá món massage này mà lại nghiện mới chết
đi chơi từ đầu năm nằm vùng mãi o quán sora này nay có bài tổng hợp qua qua nv bên này cho anh em biết
trước hết nói về csvc
mới làm sạch sẽ gọn gàng bắt mắt thoải mái ( hơi kém chút là phòng hơi bé) nhưng giường rộng to rất thoải mái nên cũng không bị trừ nhiều điểm lắm
điểm cộng là xông khỏe nước mạnh bồn tắm to thoải mái

nhân viên nam
được, nhiệt tình niềm nở tư vấn với tất cả những j họ có ( o đây qua ZALO có ảnh các em nhé nhưng qua tiệm sẽ có thêm 1 bộ bikini cho cac anh em chọn để xem tổng thể về dáng dấp )
trà nước sẵn bánh kẹo sẵn ( basic cũng ko có j đáng nói , nói chung là đầy đủ)
phần chính là nhân viên nữ nhé
o đây mình sẽ đánh giá theo thang điểm mà về thang điểm service ( em nao có cia mình sẽ +1 ) ( có hôn môi mình sẽ x1)
lần đầu em 16 theo các anh em đánh giá là tốt
mặt : 8 d cao tầm 1m64
v1 :9 đ
v2 : 8d
v3 : 8d
về sv thuộc dạng ok 7đ (+1)
em này nhẹ nhàng lam tốt có cái là ko đụng đến phần dưới nhiều vì em nó hồi trước nhiệt quá nên giờ bác sĩ dặn hạn chế sờ ( cái này có nói trước với cả mình kjo quan tâm lắm nên ko thấy nặng nề nên ko trừ )
em này có khá nhiều ưu điểm nếu quen nhiều lần mình đi em này 3 lần o đây
em thứ 2 : 27
mặt : 9 ( mình cho cao điểm vì em này thuoc dạng mình thích) cao tầm 1m58
v1 9đ
v2 8đ
v3 9đ
sv : 7d
em này đến lần 4 mới cho mình hôn nhẹ ko phải kiểu xoắn lưỡi mình khá kết em nó vì em nó có cá tính và có 1 cái nét sang . em này đấm bóp khá tốt còn sv thi ok ko phải xuất xắc cũng là 1 lựa chon tốt
em thư 3 : số 18
mặt :6-7 đ ( tùy gu vì em này đang tri nhám nhìn bây giờ thi ko ok lắm nhưng xong chắc nhìn sẽ kiểu xinh ) là một trong những em hot nhất o đây cao tầm 1m65
v1 8đ
v2 7d
v3 8d
sv : 10 đ (+1) ( x1 )
em này thi tuyệt vời cua tuyệt vời về sv . nhe nhàng bảo j lam nấy có đủ tất cả cho các em em yêu cầu . khó tính đến mấy cũng phải ok với em này. Lần nào em nó lam cho mình cũng ko dưới 80 p
có hôm còn ngủ quên 3 tiếng ôm em nó xuống vẫn tươi cười vui vẻ mà lại ko bị tính thêm tiền phòng ( ko biết phải do mình đi nhiều nên vây hay ai cũng vậy) em này minh đi 4 lần
em thu 4 : số 55
mặt 7 + ( cho 7 điểm thì hơi kém mà 8 thi hơi quá nên mình cho 7+) cao tầm 1m62
v1 7đ ( có sửa)
v2 7đ
v3 7đ
sv: 9 đ (+1)
em này thuộc kiểu lam cho em sướng thì em ấy máu lửa lắm , em này mình đi 2 lần
em số 19
mặt 7- đ (7 vói mình nhưng để công bằng cho anh em mình sẽ cho 7- vì em này thuộc kiểu nhỏ con mình thích)
v1 9d ( em nay v1 rất đep mặc dù người bé) cao khong 1m53
v2 8d
v3 7d
sv: 8d (+1)(x1)
em này đủ cả vui vẻ nếu là bình thường mình sẽ gặp lại nhưng o đây thi do nhiều em nhìn ok nên chưa có thoi gian đi lại . mình đi 1 lần
em 09
mặt 8đ ( em này mặt rất xinh ) cao 1m 52
v1 9d
v2 6đ ( có mỡ bung)
v3 7d
sv 8+ (x1)
em này có nhiều chiêu ko đụng hàng rất ok mình đi 2 lần
so 06
mặt : 7 d
v1 :9d (đâu ti đep)
v2 : 7d
v3 : 8 đ( đẹp)
sv 8 d (+1) em này lúc hôn lúc ko mà lần đầu đi có hôn lần 2 đi lai ko có thể mới bùn cười nên mình ko để điêm hôn
so 08
mặt : 7d
v1 : 7d (đã có sửa)
v2 7d
v3 6 d (+1)
em này mình đi 1 lần và chưa có dip thử lại
phù
đợt này mới thử được 7,8 em này có lẽ phải dừng khoang 1 tuần để hồi cả sức lẫn kinh tế
nói chung đi ở chỗ này thi độ hài lòng đạt ở mức 7-9 điểm tùy nv nói chung cũng ko gặp phốt hoặc có lẽ minh dễ tính
à có 1 em mới mai đi làm mà hôm nay mình nghe dc nc
ms ??? sn 2k cao 1m65 là ít
v1 xem qua thi to
v2 ????
v3 ????
sv ????
nhưng mình thấy em này cực xinh chắc chắn sẽ là hot . mình phải phục để thử em này trước khi giải lao
chúc các bạn có một sự lựa chọn tốt khi đi chơi
và cũng cám ơn bác phệ chủ quán ( ngày càng béo ) đã rất vui vẻ cho mỗi cuộc chơi của em. em nhớ bát phở bác mời em lắm hôm nào phải mời lại bác
thêm nữa anh em lưu ý tip o đây là 500 hoặc 700 sàn ( mình tip theo cảm hứng nên ko nói ra làm j)