Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sora - danh bất hư truyền là có thật

Kiếp Lang Thang

Thành viên mới
Danh tiếng Sora ae diễn đàn ko lạ gì nữa rồi, đợt này đóng họ ở Ánh Sao nhà em Giang lâu cũng muốn đổi gió. Nhân ngày đẹp trời, lên cơn mà em Nghi lại nghỉ, nên quyết định mò qua Sora thăm thú.

Cẩn thận nhắn Hiếu béo trước, Hiếu bảo là cứ qua, em nào cũng hài lòng hết, vốn tín cmnr nên cứ thế qua thôi chả nghĩ gì. Sora dễ tìm hơn em nghĩ, cứ phi thẳng ngõ 84 là thấy. Em đi buổi trưa nên vắng hoe, có thằng người Sing vào cùng, lúc lên phòng, em KTV còn hỏi là anh có bạn người Sing đi cùng à, dị vl, chỉ là đi cùng nhau thôi mà :( liên quan đéo mấy thằng đen đen bẩn bẩn nhìn khác đéo Ấn độ?

Ok lan man quá , nghe lời Hiếu béo, đến rồi chọn, thấy em 01 mình dây chốt ngay ko nghĩ nhiều, hợp gu cmnr. Lên phòng đã thấy em nó ở đấy sẵn, dây thì vl luôn, ko cao lắm nhưng người mỏng. Ngực bơm tròn đẹp, mông cong tớn dù chưa cởi ra, đéo kiềm chế đc phải bóp thử phát, da mịn vl dù hơi khô, chắc tắm cho các anh nhiều, bệnh nghề nghiệp khổ thế.

Mặt khá xinh các bác nhé, nhưng hàm chưa niềng răng nên hơi thô, vẫn xinh nhé nhưng niềng thì thành mỹ nữ cực phẩm cmnl. Đéo sao, body 3 khúc, bụng phẳng lì, eo đẹp đéo bị bánh mì như phần lớn gái vn là ưng vl. Ok mau mau chóng chóng cởi đồ, không quên nút lưỡi rồi chui vào xông hơi. Đm đi sớm quá cái lò hơi tổng chưa kịp nóng vào ngồi đợi mất 5-10 p gì đó. Cái chỗ phun hơi ở dưới chân nên nó phả vào zái nóng vl, ghế thì cố định, đm cái này hơi ức chế nhưng chắc đéo sửa đc nên bỏ qua. Xông xong chui vào tắm thôi, em nó tuột 1 phát bộ đồ đen ra nhìn hot vl, đm chỉ muốn đè cổ ra địt, nhưng mà thôi mình là người văn minh, hiểu luật mà.

Em nó chui vào tắm cùng. Tắm thì chưa thấy đâu, đã thấy nút lưỡi với sờ cu. Em nó cũng tâm sự luôn, cu anh vừa cong vừa dài thế này em mỏi mồm lắm, tí đừng bắt nạt em nhá, đm thế là đứng dậy nhét vào mồm em nó luôn. Mỗi tội đứng dậy thì lạnh, nên thôi lại ngồi xuống cho em nó tắm gội, vừa tằm vừa bóp ngực móc lốp rất hào hứng hi hi.

Em thì đéo thích trườn bò nên bảo em nó trước. Thế là em nó bảo thế em liếm từ đầu đến chân từ chân lên đầu cho anh nhé. Ơ đồng ý mẹ luôn, chỉ sợ em mỏi mồm thôi, tự nguyện thì ráng chịu nhá. Thế là triển khai. Em nó vẫn bôi gel nhưng thay vì trườn thì liếm. Lưỡi cũng ma thuật phết, dù không quá bá đạo vì chưa biết kích thích một số điểm đặc biệt, nhưng thế cũng là khá rồi. Được 1 lúc thì dừng lại nút lưỡi ôm ấp các kiểu rất tình cảm, điểm cộng luôn.

Dù nằm sấp hay ngửa thì em nó cũng làm kĩ càng với đam mê vãi l luôn. Và mỏi mồm muộn hơn dự kiến. Tính em thích vét máng và móc máy các kiểu nên lúc em nó mỏi thì em bắt nó ngồi lên để em khám phá, các bác đừng chê em bệnh hoạn :( v4 cũng đẹp, ko bị rộng, có gel nên cũng trơn tru vl, cảm thấy rất thích thú. Em nó cũng phối hợp thi thoảng lại mút mát rất kích thích.

Thôi thì sau đấy cũng out vì nằm ăn vạ tới 90 phút trong đấy luôn, dù còn sớm vắng khách thì cũng thấy ngại. Tổng vệ sinh 1.2 củ. Hài lòng nên tip em nó 800k, vé 400k (k hiểu lắm thấy bảo vé 550k).

Tóm lại
Hài lòng
Điểm trừ: xông hơi ko thỏa mãn
Điểm trừ nữa: ngực bơm hơi cứng, sờ bị mất cảm giác.
Điểm cộng: nhiều vl éo kể nữa
Tuần tới sẽ quay lại vì em nó quảng cáo 4 tay với em 19 hay, mà 19 thì đi bên Hào Nam rồi, công nhận là cũng ngon...

Hẹn Sora tuần tới :")