Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Số 69 Bé Xinh Đúng Kiểu baby

ALEXANDER

Thành viên
Chào anh em nha!

Nay Alex viết ngắn gọn thôi vì quá ấn tượng với 69 nên chắc sẽ gặp lại bé tiếp dài dài thôi.

Nhân dịp cơ sở đang chạy chương trình tuyệt quá . nên anh em cứ thế mà thẳng tiến thôi. Vừa đi đông vui vừa được hưởng ưu đãi từ cơ sở nữa

Sẵn tiện đây cũng nói luôn. Ở đây dù bạn đi vé nào đi nữa. Đi team hay lẻ thì cũng được anh em đón tiếp phục vụ tận tình chu đáo. Đảm bảo làm bạn hài lòng khi ra về!

Riêng về 69 thì không có gì phải chê hay phàn nàn về bé. Vì bé quá ngon rồi. Từ cách nói chuyện rất vui đến cách phục vụ nhiệt tình của bé khiến mình say mê bé luôn á. Full service nha

Đánh giá chung:

Face 8.5đ xinh kiểu baby

V1: 8

V2: 8

V3: 8

V4: anh em tự check và cảm nhận nha. Nói ra hết mât vui

Trong tuần này sẽ tiếp tục gặp bé nè.

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Số 69 quá hợp với e ấy :love:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chào anh em nha!

Nay Alex viết ngắn gọn thôi vì quá ấn tượng với 69 nên chắc sẽ gặp lại bé tiếp dài dài thôi.

Nhân dịp cơ sở đang chạy chương trình tuyệt quá . nên anh em cứ thế mà thẳng tiến thôi. Vừa đi đông vui vừa được hưởng ưu đãi từ cơ sở nữa

Sẵn tiện đây cũng nói luôn. Ở đây dù bạn đi vé nào đi nữa. Đi team hay lẻ thì cũng được anh em đón tiếp phục vụ tận tình chu đáo. Đảm bảo làm bạn hài lòng khi ra về!

Riêng về 69 thì không có gì phải chê hay phàn nàn về bé. Vì bé quá ngon rồi. Từ cách nói chuyện rất vui đến cách phục vụ nhiệt tình của bé khiến mình say mê bé luôn á. Full service nha

Đánh giá chung:

Face 8.5đ xinh kiểu baby

V1: 8

V2: 8

V3: 8

V4: anh em tự check và cảm nhận nha. Nói ra hết mât vui

Trong tuần này sẽ tiếp tục gặp bé nè.
Ngắn gọn, súc tích nhưng mà bác có tin em đổi số nào vào số 69 thì cũng thành 1 bài review không =))) Mô típ đơn giản quá haha.
Bài em viết thì dài gấp 100 lần bác mất :D