Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Seoul Club Lê Đức Thọ - một lần cho mãi mãi

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Seoul Club

Địa chỉ: cuối đường Lê Đức Thọ kéo dài. Các bác đi Hồ Tùng Mậu về hướng Cầu Diễn thì rẽ phải vào Lê ĐứcThọ kéo dài, đi đến cuối đường thì thấy nó bên tay phải, đối diện Học Viện Tư Pháp.

CSVC:
Chán và tệ hại. Từ ngoài nhìn vào mình thấy cũng to cao cũng rộng rãi nên phi vào, ai ngờ vào trong thấy xấu tệ. Phòng chờ thì rộng nhưng tối tăm, xấu xấu. KHông phải là quá rẻ tiền nhưng cảm giác đồ đạc đều quá xấu và quê mùa, trang trí thì quê mùa. Nói chung là quá tệ.
Trên phòng massage cũng không khá khẩm gì hơn. Xấu tệ xấu hại. Vừa cũ vừa xuống cấp vừa xấu. Nói chung là quá chán.
CSVC này nói thật chắc là chỉ hơn chỗ Đại Kim hoặc Luxury được tí chút. Hoàn toàn không xứng đáng với cái giá vé.

Giá cả:
500k - 100'
400k - 90'
300k - 75'

Nếu có VIP card sẽ được giảm giá xuống còn lần lượt 350k, 280k và 210k. Có điều cái VIP card có giá ... 3.000.000 VND :))

Các bác lưu ý là giá vé chỉ khác nhau thời gian thôi. Cùng một loại phòng như nhau hết. Và cũng không có thêm cái gì như ngâm chân thảo dược hay massage muối khoáng hay gì gì nó quảng cáo đâu.
Nên tốt nhất là các bác cứ chọn 300k cho kinh tế vì thực ra 75' cũng là thừa thãi rồi ( Nói thế chứ em hi vọng đừng có bác nào đọc xong cái RP này rồi mà vẫn còn dấn thân vào chốn này <):) )

Vấn đề chính:
NV: Mai, ms 94. Sn 95
Em này V1 được. Da trắng. Hết.
Mặt mũi xấu, cỡ 5,5 đ. Thái độ hơi đanh đá, hay lườm nguýt các kiểu. Service bằng không.

Mình cùng mấy ông bạn hôm đấy có việc qua gần Cầu Diễn, định nhân tiện đi Misteen trên bể bơi Từ Liêm thì thấy quán này to to nên chắc cũng hay ho. Thế là vào thử.
Vừa vào trong cái thì mình đã thấy hay là nên té rồi. Phòng xấu quá, quê mùa quá. Nhìn thế này chắc là không hi vọng gì CSVC rồi.
Nhưng mấy anh em lại bảo nhau là thôi, thử chỗ mới xem sao. Với cái giá vé thế chắc là cũng ngon chứ không đến nỗi nào. Ừ thì tặc lưỡi thử phát coi sao :))

Ai ngờ đến lúc lên phòng thì thấy nó vẫn xấu thật. Mấy anh em lại càng chán. Lại thêm khoản đợi NV cả gần 15' , quá chán và quá nản. Té sang phòng ông bạn ngồi chém gió cho vui mà đợi mãi mới thấy NV vào phòng. Nhìn em ấy cái cả hai anh em thốt lên : Đổi :))

Đổi em khác vào cũng chẳng khá hơn. Thôi thì đành chịu vậy.
Sang phòng mình đợi mấy phút nữa thì thấy em Mai này đi vào. Chán quá. Không xinh. Lại đanh đá.
Bảo em ấy cởi đồ hộ thì không thấy em ấy nói gì, hay là không nghe thấy, tặc lưỡi thôi tự cởi. Vào tắm. Tắm cũng qua quýt gọi là cho có chứ không phải là kỹ càng chăm sóc âu yếm tí nào. Mà lúc tắm mình đã thấy nghi nghi rồi, em ấy tắm cho mình qua quýt mà chỉ tắm thằng to, thằng bé không thấy động chạm tắm rửa gì cả. Thế này 99% là HJ rồi :(

Tắm xong, em ấy bảo anh vào tắm tráng đi. Ơ hay, hóa ra là anh phải tự tắm tráng à 8-x
May mà em nó còn lau người cho hộ chứ không thì không biết phải nói gì nữa bây giờ :-s

Massage thì nói thật là chán tập tiếp theo. Chẳng có bài vở gì, làm vớ va vớ vẩn qua loa qua quýt. Em này chỉ được cái hơi đanh đá, hay lườm nguýt nên nói chuyện với mình cũng tung hứng khá được, cãi nhau cứ chan chát. Nhưng đùa với em nó hơi bị quá, bị em nó cắn một phát vào tay đau thấy ông bà ông vải, mình về còn đau đến tối, phải lấy đá chườm :((

Đến lúc thư giãn thì thôi, không còn gì để nói nữa rồi. Em nó chỉ HJ,ok, lúc tắm mình cũng đoán thế. Nhưng HJ kiểu như em nó thì mình cũng bó tay đầu hàng.
Các bác cứ tưởng tượng. Em nó duỗi chân ngồi song song với mình. Mặt vô cảm. Tay bôi dầu cầm thằng em xóc lên xóc xuống. Và ...hết phim. Chỉ có thế và chỉ đến thế. KHông có một cái gì khác nữa, không có một động tác nào khác, không có một câu nói tiếng động nào khác. Chỉ có cái tay xóc lên xóc xuống trong vô cảm và im ắng.

Quá chán. Mình định gỡ gạc lại chút thì đưa tay lên bóp V1 của em nó, không thấy phản đối gì. Đưa tay xuống phía dưới thì gặp kháng cự quyết liệt. #:-s

Chán quá thể rồi. Đứng dậy, mặc quần áo và rút ví bo 300k. Chắc là còn hơi nhiều.
Tính ra hôm đấy mình bận, đợi em nó phải 15' rồi sau gọi điện thoại cũng phải 15' nữa mà vẫn còn ra sớm 10'. Trong khi gói của mình là 90' #:-s

Chán. Quá chán và thất vọng cho một buổi đi chơi.
Hỏi anh em thì ông nào cũng tiu ngỉu như ông nào. Có ông còn bảo em nó HJ bằng 2 tay chắp lại xóc lên xóc xuống cứ như đang...khấn. Chán hẳn :))

Kết:
CSVC tồi tàn và tệ hại. NV xấu. Massage kém. Service không có một cái gì. Giá vé quá đắt. :-q
Mình cũng không hiểu tại sao mấy chỗ massage như này vẫn tồn tại được và vẫn có khách được #:-s
Mong anh em đi chơi sẽ tránh được quán này và những quán tương tự cho đỡ phí tiền. Chơi là phải vui.

Thank các bác đã đọc :-s