Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Say tình với em 111 Nhạc Dương Lầu

Phạm Chí Thanh

Thành viên mới
Trước hết xin cảm ơn ae đã chia xẻ những thông tin bổ ích tại tụ điểm này. Tối qua sau 1 chầu đã đời, từ quán nhậu đến karaoke mình gà 2 thằng em đi matxa nhưng cuối cùng còn đúng 1 mình đi. Chạy đến NDL thì say quá không thấy đường luôn, may mà các cu em bảo vệ hỗ trợ nhiệt tình.

Bước vào thì pick ngay em 02 đang hot trend nhưng xui cái em nó mới lên tour rồi nên nghe theo quản lý gợi ý chọn em 111. Lên phòng xông hơi các kiểu thì ra gặp em ktv. Nói ae thông cảm lúc đấy tinh trùng lên não mẹ nó rồi nên toàn là em nó nói sao nghe vậy mà làm theo. Thế là các công đoạn bắt đầu cũng tắm đấm bóp rồi matxa này kia nọ, nhưng mình thích em này cái quả mình tắm xong điều hoà lạnh quá thế là em ý nằm đè lên mình để sưởi ấm. Nói thật quả đấy mình mới thích. Kết thúc là quả CIA rồi 2 ae nằm tâm sự mỏng

Nói chung đánh giá em nó thì mình ko biết cách tính của các ae thế nào nhưng mình kết cái thái độ cùng phong cách phục vụ.
P/S ; ae thông cảm mình văn dốt chỉ biết chia sẻ như vậy có gì ae chỉ bảo nói luôn là nếu các em Nv mà đều như vậy thì đảm bảo sẽ còn qua đây nhiều
Thank ae đã đọc

Đính kèm