Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sao Mai - E mới vào nghề nhờ a e chỉ giáo...

Dân Massage

Thành viên mới
Hôm rồi vào lại thấy xôm hơn nên cũng muốn đóng góp với anh em chút gọi là quà quay lại box.

Mình giờ không đi hàng vì tuổi tác rồi, chỉ muốn khỏe hơn chứ không muốn yếu đi, chán hàng quay lại box massage cho khỏe.

Hôm trước đang nhậu, ông anh cho số một bé trước làm massage cũng được 2 năm, tay nghề khá, học bài bản, bảo rủ em noa qua hotel đấm cho mấy cái giã rượu . ai ngờ gọi nó lên thật, bảo em chưa đi thế này bao giờ đi học không có thời gian nên nghỉ làm ở quán . ông anh quen biết gọi mới qua.

Nhìn người ngợm ngon phết, V1,V3 chuẩn, dáng cao chỉ thấp hơn mình vài cm, hàng họ thật chứ không fake. Được cái em nó khỏe làm bài bản hết ê ẩm ngay, nó chưa quen hj, bj đâu nên nếu anh em nào đi thì từ từ bảo em nó, lần đầu chắc chỉ massage, vì em nó chưa quen đi kiểu này.

Tóm lại tý thông số để anh em nắm
Cao 1m7
V1-v3:8đ
Mặt:7đ
Thái độ:9đ
Tay nghề massage:8đ body+foot đủ bài
Khu vực: đống đa,hn

Phù hợp bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm, không nặng khoản xxx ,đi quen em nó mới làm vì còn ngại .
Số có 1 sô, pass có 1 pass

Giá ticket 200k/h, tip tùy tâm, mình đi tip 100k, phòng anh em trả , thêm giờ thì thỏa thuận em nó.
Body thì ăn đứt mấy em hàng 500k, tay nghề thì hơn mấy em đâm bóp qua loa chỉ chưa xxx thôi, anh nào đẹp dai, khéo mồm , mình mới đi 2 lần cũng mới bj thôi .

Share từ từ qua inbox cho anh em, ai cung được share.