Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sakura Cát Linh- Chuyến tàu cuối hài lòng

XxThiênÂnxX

Thành viên mới
Đầu tiên em xin gửi lời chào các bác box massage. Em tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng chẳng mấy khi report phần vì văn dốt võ dát phần thì nghĩ kinh nghiệm lăn lộn của mình vẫn chưa đủ để đánh giá phê bình. Chẳng qua là tối nay tình cờ đi chuyến tàu vét ở Sakura Vũ Thạnh(Cát Linh) hài lòng nên mạo muội lên đây viết vài dòng.

Số là hôm nay bị sếp dồn cho làm đến 11h. Lại nhận luôn cái trát sáng mai đi từ 6h sáng. Quá mệt mỏi và chán đời ra ngoài làm đôi chai bia định về ngủ cho ngon. Ai dè thằng anh nốc đôi quại thì thằng em bắt đầu lên tiếng trách móc bỏ bê. Thế là đành khăn gói quả mướp lên Sakura. Đến nơi đã là gần 12h đêm. May mà tụi nó vẫn còn nhận khách. Thú thực là dạo này em hơi kém cảm tình Sakura. Mấy em miền Tây vào không cười không nói, cứ lẳng lặng làm như cái máy. Đã thế đến lúc lâm trận thì vừa sờ đến thằng em đã bắt đầu mặc cả 500 với 1 củ làm mình phát bực. Tính em nó thẳng. Làm tốt thì hứng lên có thể thêm đôi trăm còn cái kiểu chưa làm đã vòi vĩnh thì quên mẹ nó đi. Nhưng thôi đã vật lại gần nhà cũng đành nhắm mắt đưa chim vậy.

Thủ tục vào quán như mọi khi. NV Sakura đc cái lúc nào cũng lịch sự, nhỏ nhẹ, chào hỏi đàng hoàng. Làm cái VIP2 550k. Không hiểu các bác thế nào chứ em chẳng thấy 4 tay có gì thú vị cả, cứ loạn cào cào cả lên mà cũng là làm hư các em nó, làm việc không tập trung. Vào phòng đầu tiên tầng 1 thì bất ngờ luôn. Phòng ốc mới tinh, rộng rãi hẳn ra. Bố trí trông cứ như khách sạn, sạch sẽ, thơm tho. Bồn mới, phòng xông cũng mới. Ghế đã thành ghế gỗ không phải ghế tròn như ngày xưa. Hỏi ra mới biết quán mới làm lại tầng 1 được 10 ngày, đang sửa nốt tầng 2. Em thuộc họ nhà trư tốn diện tích nên nhìn rộng rãi thoải mái là ưng rồi. Quay lại thì đã thấy một em gõ cửa. Cao ráo, vú to giật mình. Giọng lại miền Bắc. Giật mình tập hai. Tính em đi Sakura không bao giờ nhớ số, để random cho vui. Nhưng rất hiếm khi đi Sakura gặp gái Bắc. Đánh giá sơ bộ như sau:

Mặt: 6đ, không xinh không xấu, được cài cười rất tươi
V1: 90++, to vãi chưởng, hàng thật nên cũng hơi nhão rồi, đầu ti vẫn còn tạm gọi là nhỏ, không còn hồng nhưng chưa sần sùi
V2: 7đ, thuộc dạng xôi thịt nhưng hợp với dáng em =)))
V3: 7đ, khá chắc tay, bím không nhiều nước(chắc cuối ngày rồi)
Tính tình vui vẻ, nói liên mồm và rất điệu nhưng nhẹ nhàng, tình cảm. Lúc em nó khai Hoa Thanh Quế mình cũng hơi chưng hửng nhưng được cái rất chăm chút, cẩn thận làm mình có cảm tình ngay.
Vào xông hơi xong ra nằm bồn. Cả ngày quần quật thả mình vào bồn nước thật sảng khoái. Em nó gội đầu kì cọ rất kĩ, lâu hơn bình thường. Em này có cái trò cho mình ngồi ghế rồi ngồi lên lòng vừa ngoáy tai vừa thổi thổi khá là phê. Thơm môi thơm má các kiểu như người yêu. Bắt đầu ưng rồi đấy. Ngoáy tai một lúc xong bắt đầu tự giác tụt áo cho mình thám hiểm. Trong khi đó em nó tụt dần xuống mút ti chùn chụt, ra lưỡi từ ngực xuống bụng xuống đùi. Phải nói là em này rất kinh nghiệm và yêu nghề. Không tấn công thằng nhỏ ngay mà cứ mơn trớn ở bắp đùi, bẹn và thi thoảng đá bi cho đến khi thằng cu con ngỏng hẳn lên mới tác chiến. Thích nhất là môn đá lưỡi và nút đầu khấc của em nó. Nhiều em trâu bò húc cứ nút chùn chụt làm mình đau. Nhưng em nó cứ nhẹ nhàng bình tĩnh làm mình cứ sướng liu riu. Vẫn còn đủ tỉnh táo để phê bình em nó muộn rồi nên trốn bài massage. Được cái cũng biết nhận lỗi và đền bù bằng màn 2 vú ôm cột và nút dữ dội hơn. Được một lúc em nó lôi mình lên giường. Chủ động tụt quần(hoan nghênh tinh thần chuyên nghiệp) và bắt đầu tấn công dữ dội hơn. Một mặt kéo tay mình đặt vào bướm em nó, mặt khác miệng vừa nút vừa xoay mòng mòng như xay lúa. Âm thanh trung thực và sống động. Ai chả biết các em nó làm bộ là chính nhưng em này làm khá là khéo, không bị thái quá. Thông thường gặp các em nào lằng nhằng em hay cho chúng nó làm mỏi miệng xin thì thôi nhưng em này quá hài lòng nên cho ra luôn sau 20 phút.

1h đêm ra về bo cho em nó 500, tiện tay cho thêm 100k tiền tăng ca. Phá lệ hỏi số báo danh. Em nó khai tên Bông số 20. Kết thúc một ngày làm việc mệt mỏi bằng chuyến xe đêm hài lòng

P/S: Vào Sakura lần nào cũng đc các em nó khen trym to. Mình chả biết trym thằng khác thế nào mà bảo mình to. Hay là đấy là bài chung của các em nó?