Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RV em ghệ 388 ngọt ngào

Đồng Dâm

Thành viên mới
Hôm nay ghé thăm Bồng lai các 1 lần nữa , vừa bước vào các ae quản lý tiếp đãi rất nòng hậu thân thiện và nhiệt tình, và được tư vấn cho mình một bé số 388.

Lên phòng vào x hơi tầm.10p thì bé lên,bé bước vào phòng hé một nụ cười nhẹ nhàng thêm đó lời chào : Da em chào anh. Nghe mà con tym loạn nhịp :))

Mặt: 10/10. Em xinh hơn trên ảnh, xinh kiểu nhẹ nhàng baby đáng yêu, lại thêm chiếc răng khểnh nên rất hợp gu bác nào thích mặt loli, trẻ con.

Vào vấn đề chính luôn:

V1: 9/10, núm vú dựng mềm, bầu vú bóp đã tay ko chỉ to so với dáng mà to so với cả tay em luôn. Em ấy ko giữ hàng, nắn bóp thoải mái, em chỉ vê nhẹ đầu vú là em ấy đã rên lên, nghe phê phải biết

V2 10/10, eo nhỏ chắc, ko chút mỡ thừa

V3 8/10, hơi nhỏ nhưng hợp với dáng, lại căng chắc, bóp rất sướng

V4 10/10, lúc mới sờ thì mịn màng khít lịt, có chút lông tỉa gọn gàng. Đến khi móc liếm 1 chút thì đã mềm, sưng to, nước chảy lênh láng.

Về sv: khi mới vào, em nó không vội vàng giục mình đi tắm ngay mà ngồi lại, ôm ấp thủ thỉ, tình cảm như ny. Sau 1 lúc, 2 anh em mới vào bồn. Em nó vừa tắm cho mình vừa nói chuyện rất vui vẻ. Sau 1 hồi vần vũ sờ soạng, em nó hỏi giờ mình muốn trườn ở trên phao hay trong bồn luôn. Do đang phê nên mình bảo làm ở đâu cũng dc, thế là em nó mang tinh dầu vào bồn trườn cho mình luôn. Em liếm láp bò trườn cũng khá đủ bài, kết hợp từ chân lên đầu, từ lưỡi đến ngực đều dc em sử dụng 1 cách bài bản. Nhưng đặc biệt là, em nó còn sử dụng rất chuyên nghiệp cả bím, cọ liên hồi vào thằng em của mình, làm tí nữa thì ra. Mình phải vội vàng kiềm lại, vỗ mông bảo em ra phao đổi tư thế, thì em lại tấn công mình với 1 loạt bò trườn liếm láp, hj bj liên hồi, và quay lại với màn cọ bím thần thánh. Phải vận đến 12 phần công lực, mình mới đủ sức kiềm chế để tiến tới hiệp 3 với màn 388 này, Nhưng rồi với kỹ năng bj thần sầu, cái bím đầy nước và co bóp liên hồi, những tiếng rên đầy ma mị, em nó đã khiến em ra trong sung sướng. Nhưng kể cả sau đó, em nó cũng ko dừng lại, mà tiếp tục mút chặt lấy những tinh túy cuối cùng của thằng anh, chỉ đến khi thằng em hoàn toàn tê dại thì em nó mới thôi.

Sau màn vật lộn, 2 người còn tiếp tục nằm ôm ấp, trò chuyện thủ thỉ như người yêu lâu ngày mới gặp, chỉ đến khi locker gõ cửa thông báo hết giờ mới chịu buông.

Đính kèm