Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

rv bé 12 nhạc dương lầu full sv từ ngón chân

nmd12

Thành viên mới
Rv bé 12 chốt tổng thể 8/10 1m62 50kg
Mặt bình thường 7/10
V1: 9/10 sịn hệ cam chắc ti thụt bao phê e ấy bảo 86 hay 90 gì đó
V2: 8/10 có chút mỡ ko đáng kể vs e vừa đẹp
V3: 8/10 ổn có mông cũng to 100
V4: ko biết gì lúc định khám phá e ấy bảo đc ko giữ. Em lịch sự nên ko hỏi nhiều đi king tưởng full nhờ quản lí xác minh lại cho ae rõ. E thì ok
Em 12 là kiểu vui vẻ nhiệt tình chiều khách cái gì cùng hỏi a muốn làm thế nào thế có đc ko có thích kiểu này ko. Khoản này e đánh giá cao. Hỏi kĩ lắm tí lại hỏi chăm hơn ny.
Hôm nay e ấy hơi vất vả chả hiểu sao nay e khó ra làm mãi 1 short đầu mới xong. Phải nghỉ 3 lần. Em ấy bảo khoẻ hay do ko phải gu mà ko thấy thích phải bj 15p ấy mới xong. Mặc dù vậy nhưng vẫn rất nhiều tình làm bằng đc. Còn dặn trc em thích cia nên nhớ cho vào e nhá mới kinh
Hôn môi nhiệt tình như ny phê
Phê nữa là lúc trườn phao e ấy làm bài mút chân đủ 10 ngón miệt mài. Sau nhất là món wc phê nhất cụ của miệt mài cần cụ chịu khó luôn các bác ạ. Chắc đảo qua đó phải 50 lần mất. Cần mẫn lắm. Chắc tại e bảo thích khoản đó nên đặc biệt chú ý.
Ngực hệ cam chắc nên trườn rất ổn
Đang làm dở thì locker báo hết giờ nên dừng tại đó. Ko short thứ 2 e ấy bảo thông cảm e ok. Sau đó đi tắm sạch sẽ chu đáo cẩn thận ra về
Chốt là ngon chim hẹn e lần sau khả năng chân ái tiềm năng của e
Hơi tiếc là hết giờ bảo xin sđt e ok rồi mà lúc ra vội quá ko trao đổi đc. Xuống sảnh rồi ko quay lại đc xin ko đc :v