Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RP Oasis Nguyễn Khang - Cái tên ai cũng biết :)

Mạc Thế Nhân

Thành viên mới
Oasis Nguyễn Khang
Địa chỉ: 56 Nguyễn Khang, ngay mặt đường to rồi, không có vòng vèo ngõ ngách gì cả, anh em dễ tìm ;;)

Giá cả: 450k gói thường
550k gói tắm ngọc trai
650k gói VIP 4 tay
tất cả đều 90' nhé.

CSVC: không có nhiều điều để nói về CSVC ở đây. Cũng như hầu hết các chỗ massage khác, trong phòng sẽ có 1 giường, một bồn sục, một vách kính xông hơi và một bàn ghế cho khách ngồi. Tất cả đều ở mức sạch đẹp.
Mình khá thích ngâm mình trong bồn tắm và điểm mình thích nhất ở đây là cái bồn jacuzzi, kiểu bồn sục cho nước sục từ dưới lên nên thích hơn các kiếu bồn nước sục từ 2 bên, cũng không cần đợi nhiều nước mới sục được dành cho anh em nào không muốn kiên nhẫn đợi nhiều nước ;;)
Vách kính xông hơi thì hơi trừ điểm chỗ cái ghế xông hơi là cái ghế nhôm, hơi bị xấu.
Vậy thôi, nói chung là CSVC ở đây không có gì nhiều để phàn nàn hay khen cả. Sạch, đẹp, đầy đủ nhưng trong cả thiết kế, trang trí lẫn bài trí đều không có gì đặc sắc. Vậy nên bác nào đi lần đầu thì không nên kỳ vọng quá vào cái CSVC ở đây, nó không xứng với mức giá này.

Bác XYZ thì cho rằng không đẹp bằng chỗ X-men.
Trong những chỗ mình đã RP thì mình thấy nó khá hơn Hải Anh Vạn Phúc một chút, không thể đẳng cấp, sang trọng và hoành tráng như dưới Đại Thanh được. Mình cũng thích cái sự cầu kỳ diêm dúa của Geisha hơn, tuy có cũ hơn thật nhưng vào nhìn như phòng tân hôn còn vào đây như một cái phòng massage bình thường thôi.

Vấn đề chính:
NV:
Tú, sn 87, Cần Thơ, MS 8
Cho các bác nào chưa rõ, ở đây bo giá sàn là HJ 300, BJ 500 nhé, nhiều hơn là phá giá đấy<):)

Sau một hồi vất vả thì mấy anh em lại tụ họp ở địa điểm nổi tiếng quen thuộc.
Ngồi đợi một lúc thì lên nhận phòng, à quên chưa nói, cái hành lang ở đây khá bé và xấu và cái WC thì cũng xấu luôn, được cái cũng sạch thôi.
Đợi trong phòng cũng khá lâu, sốt hết cả ruột thì em nó mới vào. Chắc cũng cỡ hơn 10', hôm nay anh em thiên địa đi đây đông thế ;))

Với em này thì mình đánh giá khá lộn xộn, có những lúc thấy em khá ok nhưng cõ những lúc không mê nổi, chẳng hiểu, các bác đọc tiếp sẽ rõ <):)

Ấn tượng đầu tiên của mình với ẻm là ẻm cũng khá xinh. Nhìn kĩ mới thấy một vài chỗ không ưng lắm nhưng lướt qua thì thấy xinh phết. 7đ các bác nhé :D
Ấn tượng thứ 2 là bộ đồng phục ở đây vẫn như ngày nào, váy chỉ vừa đủ che mông nên chỉ cần em ấy hơi cúi xuống để vặn nước hay gấp khăn là nhìn thấy luôn bờ mông trắng trắng với cái quần lót của em ấy luôn=P~. Trong lúc đợi nước đầy thì em ấy gấp khăn, và mình cũng chỉ ngồi nhìn ấy ấy thôi, thích mắt :">
Nước đầy thì em bảo mình cởi quần áo đi anh. Không cởi hộ anh, ok được. Cởi thì em ấy bảo anh treo lên kia nhé, ô hay, bao năm em đi massage mới thấy một em không treo hộ khách mà bắt khách treo các bác ạ :-bd

Vào bồn tắm thì em cũng tắm cho mình nhưng tắm cũng qua quýt, chỉ vẩy nước lên người là chính. Cũng OK, mình vào đây cũng có để tắm đâu.

Đến lúc massage thì mình thất vọng toàn tập các bác ạ. Mình xin thề với các bác là mình nằm lên giường, em massage cho mình đúng 2 chân, mỗi chân 2 phút hơn, cộng lại chắc được 5 phút. Chỉ có thế rồi tay em bắt đầu bài quen thuộc là xoa xoa lên bụng rồi lả lướt qua đầu ti để kích thích anh em thư giãn#:-s. Nhưng báo cáo với các bác, đã đi massage thì ít nhiều cũng phải có nắn bóp thật, chứ không thì mình qua bên Trung tâm share hàng kiếm xừ cái SĐT còn hơn.

Mấy phút mình không nói gì, em nói luôn
" thôi, thư giãn đi anh".
Mình mới hỏi là "thế là massage hết bài rồi à em" thì em mới bảo mình nằm sấp xuống, massage lưng chắc thêm được 5 phút nữa 8-|. Miễn bàn.

Rồi lại nằm ngửa ra, lúc này mình thấy em ấy dễ thương phết, bảo"làm cho anh nóng muốn chớt luôn, người em đấy mồ hôi này"
rồi quay lưng ra cho mình thò tay vào sờ thử xem có đúng không . Được.;;)
Rồi ngón tay em ấy ướt ướt chọc chọc vào người mình, mồm kêu "nước này, nước này :))"
Mình hỏi là nước gì thế, em cúi mặt bảo là "nước bướm đấy ;;)"
Đoạn này thì kích thích thật các bác ạ =P~

Thư giản thì thư giãn, mình hỏi là ở đây có gì hay, em bảo cứ nằm ra em thư giãn cho. Mình bảo luôn em cứ làm cái gì em giỏi nhất, hay nhất, thác loạn nhất thì em cứ làm đi =P~. Kết quả là em ấy BJ nóng lạnh cho mình, và chỉ thế mà thôi. Không liếm láp, không massage bằng ngực, chỉ BJ nóng lạnh thôi.
MÌnh hỏi em không có gì hay hơn à thì em tỏ vẻ khó chịu, bảo em chỉ biết làm thế thôi. Ờ.

Mà khổ cái. em ấy BJ với HJ mình thấy rõ đau các bác ạ, chắc tại tuần nay hoạt động hơi nhiều. Bảo em làm nhẹ thôi mà vẫn hơi đau.
Được một cái điểm sáng duy nhất là em ấy tự động cởi quần lót ra để tay mình tí toáy thám hiểm. Mà buồn cười, tay mình sờ vào mãi không thấy chỗ cần sờ đâu, một lúc mới hiểu là hai bên mép bướm của em này rất phồng và cao, nên phải vạch mãi mới tìm được :)). Nhưng mà khô quá.
Em chạm vào thì em ấy bắt đầu rên trợ hứng, nhưng mà nghe giả lắm các bác ạ :(. tay mình còn chưa tìm thấy cái hột lựu đâu thì rên khỉ gì :))

Nản nhất là em BJ được mấy phút thì nhả ra, bảo của anh to quá, em mỏi mồm quá nên dùng tay nhé :|. Chán hẳn. Tuần này mình hoạt động nhiều, hôm qua có to được nữa đâu hả các bác, bình thường được 10 chắc hôm qua chỉ được 5, 3:-O thế mà em nói thế thì mình chịu rồi.

HJ được mấy cái thì thấy nản quá nên bảo thôi, không cần đâu em. khhông out. Thế là em nó tỏ vẻ khó chịu, bảo thế xong rồi đấy. Cũng chẳng lấy quần áo ra cho mình mặc, em cứ thế đi vào bồn tắm rửa tay súc miệng rửa bướm :|. Ơ hay, quả này thì mình sốc thật đấy các bác ạ, đi bao nhiêu em, chưa bao giờ gặp em nào thái độ ( hay hồn nhiên) thế luôn :))

Bo 300 vì thấy không hài lòng lắm, em bảo ở đây BJ là 500k. Haiz. Thôi, cũng không muốn lằng nhằng.

Mình nghĩ em này có lẽ hôm nay khá đông khách nên lúc làm cho mình đã mệt lắm rồi, mà mỏi tay mỏi miệng cả rồi. Mà kiểu chắc em ấy cũng không vui lắm, lúc nào nhớ ra là đang làm dịch vụ phục vụ khách thì tươi tắn hớn hở hơn, không nhớ ra thì khó chịu phết :-/
Mình ít khi chê em nào trên này vì chê em nào thì khác gì cắt đường thu nhập của em nó, thất đức quá vì các em nó cũng bỏ quê lao động vất vả bỏ bố ra chứ có sung sướng gì. Nếu các bác gặp em nó hôm ít khách hơn thì chắc sẽ tốt hơn nhé :-bd

Xuống đến nơi, mấy anh em ngồi chém gió thì mình thấy các bác cũng có vẻ hài lòng hơn mình chút nhưng cũng chẳng ai là hài lòng lắm cả. Bác XYZ thì bảo CSVC xấu quá nên không có hứng, bác thandieudaihiep1988 thì bảo không có gì đặc biệt.

Kết: rất là xin lỗi bác BJ vì đi cùng bác mà em vẫn chẳng thấy khá khẩm hơn tí nào, vẫn ấn tượng rất xấu về cái địa điểm yêu thích của bác <):)

Với tổng thiệt hại 950k ( 450k phòng rẻ nhất, 500k bo cộng thêm nước tính tiền chứ không miễn phí như Geisha hay Mai Spa các bác nhé ) , mình nghĩ là sẽ có nhiều chỗ ngon hơn.
Trong hệ thống Oasis ngoài Cầu Đất mình chưa đi thì các bác nên rẽ qua Láng Hạ, mình đi mấy lần thấy ở đấy là ok nhất, hơn mấy chỗ Xã Đàn, Nguyễn Khang, Tôn Thất Tùng
Ngoài ra thì vào Mai Spa hay Sakura (nên vào Quan Hoa, ít bị vòi bo) mình thấy mặt bằng chung thái độ cũng nhiệt tình hơn nhiều các bác ạ.

Thật lòng là mình thấy khá mông lung vì Oasis anh em khen lắm mà mình đi hơn chục lần, thấy công nghiệp lắm, chẳng nhiệt tình, nói chung là ít lần nào hài lòng. Nếu bác nào có số em nào làm các bác thật hài lòng thì share mình nhé, mình sẽ đi thử xem, hi vọng là sẽ thay đổi ấn tượng về chốn này. Cảm ơn các bác trước. :-c

Thank các bác đã đọc :-bd