Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RP massage Windy... Cảm Nhận

Damtac

Thành viên mới
Dạo này thấy Windy có vẻ hot nên tối nay rỗi rãi mình cũng qua check thử. Địa điểm thì cũng dễ tìm, các bác đến ngõ Thông Phong thì sẽ thấy có cái biển chỉ dẫn vào tận nơi.
Một số nhận xét của cá nhân mình thế này :
+ CSVC : bình thường, có cái giường massage hơi bé, bác nào thích nằm cùng ôm ấp các em thì hơi chật.
+Nhân viên : Bảo thằng lễ tân gọi cho em nào người đẹp đẹp tí thì một lúc sau em nhân viên vào. Em này người miền trong giọng hơi khó nghe nên hình như tên Tuyền hay gì đó mình ko hỏi kĩ.
Em này mặt cũng trẻ, người mình dây cũng khá đẹp. Hỏi chuyện thì mới đi làm được 3 ngày. Vào phòng em nó tắm táp cho mình qua loa xong thì cũng lên massage.
Kĩ thuật massage cũng bình thường, nhưng mà em vừa làm vừa nghịch điện thoại. Mình cũng dễ tính nên cũng ko nói gì.
Đến phần thư giãn thì cũng không có gì đặc biệt. Em nó cũng hôn ti xong bj bằng nước lạnh. Bj được lát thì dùng tay xục lấy xục để cho mình ra. Nói chung cũng không nhiệt tình lắm.
Đến lúc thanh toán : mình bo cho em 300k thì em có vẻ chưa hài lòng. Em nói lại là lần sau anh đi massage thì bo bằng giá vé nhé,mình cũng ko nói gì nhưng nghĩ bụng chắc ko có lần sau đâu em ạ.
Kết luận :Đi 1 lần cho biết chắc ko có lần sau.