Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RP Massage Hải Anh - Hà Đông - Chán

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Trưa hôm nay em đi ăn ở Royal với con bạn, xong rồi em phải đèo nó về Hà Đông có tí việc. Trên đường đi về tự nhiên nhìn thấy cái biển Massage Hải Anh, thế là nhớ năm ngoái vào đây có em xinh vleu. Trên diễn đàn bây giờ cũng chả có nhiều report về chỗ này thế là lúc đánh bi a xong rủ ông anh đi luôn, xem chất lượng gái có còn ngon ko.

Vé thì có 2 loại 160K/60' và 250K/90'. Ông anh em cứ đòi lấy 90' cho nó đầy đủ, mặc dù 2 thằng vừa tắm ở nhà trước khi đi bi a.

CSVC thì xuống rồi, năm ngoái vào phòng cũng đẹp. Năm nay thì cũ kĩ mặc dù đc cái ko có mùi.

Nhân viên: mặc dù đã dặn bà chủ cho em nào xinh tươi + nhiệt tình lên, thế mà ngồi được 2 phút có 1 em cao tầm 1m50, bụng to hơn bụng bia của mình gõ cửa đòi vào. Em đổi nhân viên thì lên được em tên Hồng, quê đâu éo biết. Nhìn cũng tạm gọi là được, múp míp nhưng ko béo, ngực to. 2 thằng Việt Kiều lơ nga lơ ngơ đổi lắm chúng nó đánh bỏ mẹ, nên thôi cho vào.

Tay nghề đấm của em này thì tạm, cũng khá, nhưng mà thái độ thì ko thể chấp nhận được. Tắm thì ko thèm kì chim cho mình, lau người thì lướt qua. Người ướt nguyên lên giường đấm. Đấm xong thì kêu nóng xong ngồi đấy chĩa quạt vào ngực. Mình hỏi làm cái mẹ gì đấy thì kêu em xong rồi, có thư giãn ko thì làm. Em biết ở đây chỉ có HJ thôi nên bảo cứ làm đi thì nó ngửa tay ra rồi kêu anh cho em tiền trước xem thế nào thì mới làm. Em bảo nó anh chả bao giờ cho tiền trước, mất hứng, thế là nó kêu ko làm. Thế là em mặc quần áo đi về. Lúc mặc quần nó còn kêu chưa ai vào đây mà ko cho nó tiền 8-|. Mình bảo ko thái độ là có tiền rồi, thậm chí chả thư giãn cũng cho thì nó kêu ai thèm mấy trăm của anh, tiền chục triệu mới đáng nói 8-|

Ông anh đi xuống thì kêu vào phải em xôi thịt, nhưng mà được cái nhiệt tình, trình độ HJ cũng tốt mà xôi thịt quá ông ý éo thèm hỏi tên. Thôi vì nó đấm cũng được nên coi như thay 1 buổi Hương Sen

Thôi nói chung là cho quán này ra khỏi bộ nhớ. Vẫn tiếc cái em xinh vleu năm ngoái mình vào, mà quên mẹ nó tên rồi