Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RP em Bảo Hân Linh Đàm - tưởng tạch lô nhưng trúng đề

MinhAnh79

Thành viên mới
Chào các bro, lâu lâu mình lại viết review.

Nay được thằng bạn cứt thổ địa Linh Đàm nó đòi đi bên này bằng được. Trên này mình nhìn bài em An An ham quá cũng ok đi. Nhưng đến nơi nv nó bảo phải chờ. Định về xong thằng kia thuyết phục mãi mình chuyển sang Bảo Hân.

Em gái này ngực to, phồn thực như nghệ thuật phục hưng, không phải hình ảnh mình tưởng tượng trong đầu khi đọc rv. Nhưng mà thực tế chuyện là thế này:

Ôi giời ơi! Tôi đi Lê Đức Thọ đều, đi Linh Đàm cũng một hai lần, nhưng chưa thấy em nào quấn như này. Không quá thô bạo nhưng cũng vồ lấy nhau từ lúc còn chưa cởi đồ. Thấy em nó bật đèn xanh, tôi cũng không chê, tay chân không thể nào dừng. Người em cũng dày dày sờ vào đâu cũng mềm cũng lún, sờ sướng mê tơi mẹ luôn.

Bất ngờ nối tiếp bất ngờ, chưa tắm táp gì mấy, em nó đã rửa thằng nhỏ rồi mút lấy mút để, trước nay toàn thấy các em làm vụ này trong bồn để cho có, chưa thấy em nào nhiệt tình hết mình như này. Sau màn liếm tai liếm ti liếm đéo thiếu cái milimet nào, em nó mới bắt đầu tắm lại bằng xà bông, kỹ như mẹ tắm cho con vậy. Trước khi ra khỏi bồn còn cố làm mất lượt mút kem ở tư thế đứng, sướng phải biết.

Bỏ qua khâu mát xa khỏe đi nhé, màn trườn bò này cũng gọi là mãn nguyện. Được mấy đường lưỡi ở chân đã thấy WC mát lạnh rồi. Không chuẩn bị trước tinh thần nên tôi hơi có tí sốc văn hóa, nhưng tất nhiên là phê. Trườn cũng gọi là đầy đủ, mỗi tội em đè lên người hơi nhiều nên nhiều lúc hơi nặng.

Đéo chịu nổi, tôi phải lật người lại vồ lấy em nó ôm chặt. Cảm giác người mềm nhiều thịt như đắp chăn 37 độ sướng vl. Một lúc sau thỏa mãn mới dúi đầu em nó xuống. Cũng chả gặp được mấy em nhiệt mà chiều như thế, ấn đầu vào deepthroat vẫn ngoan ngoãn làm không kêu ca gì. Mà cũng không hiểu sao hôm ấy sung thế, bình thường vài nháy là đi rồi, lần này quần nhau đủ tư thế vẫn không ra, cuối cùng phải bảo em dùng tay rồi CIA trong sung sướng.

Có thể nói 1 củ 4 thế này là hết cỡ mẹ nó rồi, kiểu gì cũng phải gặp lại