Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REVIEW WINDY MASSAGE DUY TÂN - NGẤT NGÂY EM 03

nhochocdoi97

Thành viên mới
Chào các anh em trong congdongX.com

Chả là em mới tham dự bộ môn massage này nên bài viết có gì thiếu xót các bác bỏ qua nhé.

Hôm nay trái gió trở trời làm thằng em phải trái giới giở trò. Nằm vùng đã lâu trong cộng đồng này, thấy đồn bé 03 windy hot lắm mà chưa có cơ hội nào qua được, toàn bị bận hoặc không book được em nó. Thế mà hôm nay may mắn thế nào đúng lúc bé rảnh, ib book ngay, vác con ngựa len lỏi qua dòng người tan tầm từ công ty về đến duy tân gặp em nó.

Vào đến quán đọc thông tin và được dẫn ngay lên lầu, trong lòng vẫn hồi hộp và thấp thỏm, không biết em nó như nào có như lời đồn hay không. Vào phòng thì có vài đánh giá, phòng ốc sạch sẽ, gọn gàng - 8đ . Có chỗ để xông hơi, nhưng món này em không thử (đến mát xa là chính phải không các bác :d) .
Ngồi đợi được khoảng 10' thì bé đi vào. OMG đéo tin được các bác ạ, em tí rơi cmn điện thoại, đúng gu em vãi chưởng.

Face: 8đ - mũi cao, da trắng cười duyên đúng gu mình
V1: vừa tay, chưa qua dao kéo: 9đ
V2: với mình là thon gọn. 9đ
V3: cân đối, chắc nịch :p
V4: thôi các bác thử đi, cẩn thận nghiện (nhắc vẫn thèm)

Windy có 3 gói cho mọi người lựa chọn, tính chọn gói Vip1 thôi mà thấy em nó phải chọn Vip3 (2shoots) mới đã. Thay quần áo rồi em nó vào tắm cùng mình, tỉ mỉ chi tiết từng ngõ nghách và out phát đầu tại bồn luôn nhưng vẫn thòm thèm, tự nhủ để cái 2. Xong xuôi thì ra lau người nằm úp, em nó xoa bóp toàn thân rồi thoa tinh dầu cho mình. Phần phê nhất là em nó ngậm sữa nóng rồi hôn khắp cơ thể, đặc biệt là có cả WC (phê ê tận nóc) . Sau đó là trườn tinh dầu và shoot 2 (các bác nên đi trải nghiệm nhé).

Tóm tắt lại là chim ưng với em 03, đáng thử. Gửi anh em ít ảnh phòng ốc, ảnh em nó.
Sorry admin vì không có xin bills chỉ chụp lại thông tin chuyển khoản. TỔNG THIỆT HẠI: 1,650,000k đã giảm 20% vé.

Văn không hay nên các bác thông cảm. chúc mọi người trải nghiệm vui vẻ

Đính kèm