Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Windy Duy Tân

giganto

Thành viên mới
Hẹn thằng bạn mãi cuối cùng cũng sắp xếp được lịch làm chuyến massage xả stress. Hai thằng chốt sau giờ làm đến trải nghiệm Windy Duy Tân.
Lướt qua Telegram chốt được vài em thì lại không đi làm, thế là cứ nhắm mắt đưa chim đến trải nghiệm.
CSVC: Mặt tiền không rộng lắm, để xe ngay trước cửa, phòng ốc không được rộng rãi lắm (thằng bạn được phòng to, còn đúng 1 phòng, cmn), hơi cũ, cần được nâng cấp và cải thiện.
KTV: Chọn đến lần hai chốt ngay em 02 hợp gu, cao ráo da trắng mông to ít lipit, vòng nào ra vòng đấy.
SV: Tiếp đón cũng ok, có hỏi gu để sắp xếp nhân viên cơ mà kiểu gì cũng phải đổi ??? Vì hợp gu em 02 nên mình chốt luôn combo VIP 3, tắm táp kì cọ 1 shot trong bồn, đấm bóp trườn bò 1 shot trên giường.
Về khoản đấm bóp thì em này không có gì đặc sắc, được 1 lúc thì thôi skip luôn vào màn chính. Em này vừa trườn vừa rên nghe rất là kích thích =)) nhưng mà mình chỉ mê quả mông thôi.
Giá combo VIP3 1700k, giảm 20% giá vé do đặt trước (vé 500K giảm 100k) nên còn 1600k. Mình thanh toán tiền mặt nên không có bill.
Sẽ còn quay lại để trải nghiệm mấy em hot, nhưng mà vẫn phòng bé thì quay xe.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

manhha

Thành viên mới
Thích bài của pro..đang định đi. Vụ phòng ốc cũng xem xét nhỉ.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn