Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Windy Duy Tân - Trận chiến đẫm nước

toantony

Thành viên
Chào tất cả các anh em trong cộng đồng, sau bữa tiệc buổi trưa là mình có bốc zalo lên book phòng tại Windy Duy Tân do trưa đi ăn tiệc cũng gần đây, tiện đường công tác vào luôn cho nóng.

Đến chọn random thôi, cũng không book trước bé nào, thì bạn dẫn lên có hỏi mình thích mẫu nào thì để bạn ý lựa thôi

Mình xin review 1 số điểm được trước:

1. Vì là lần đầu đến đây nên thấy cơ sở vật chất cũng ổn, đến thì mình được dắt vào phòng 2 giường :D
2. Kỹ thuật viên rất nhiệt tình, khéo léo giới thiệu dịch vụ.
3. Diễn biến trận đấu như sau: Đầu tiên bé 58 vào, có hỏi mình xong hơi không, mình cũng vào xông khoảng 10p gì đấy, trong lúc chờ thì bé có xả nước và ngồi chờ. Sau khi mình xông xong, ra thì bé dẫn ra bể đội đầu, tắm rửa và tư vấn dịch vụ vì mình cũng chưa biết gì, sau 1 hồi thủ thỉ như rót mật vào tai mình đã bị bé dê bệ quả 2 shot 4 tay =))) tổng thiệt hại 2tr9 (được giảm 30% vé do đi vào giờ vàng nên chỉ còn 2tr750). Sau đó bé có hỏi chọn cặp đi cùng là 1 bé ngực to (67) và 1 bé mông to (79), mình bảo thôi để em chọn cho nhanh, thế là bé ra dẫn bé 67 vào, tiếp theo thì quẩy thôi, nổ 1 shot ngay tại bể, 58 thì dưới, 67 thì trên, mỗi tội cái bồn hơi bé =)))
Xong phát đầu thì 2 bé lại tắm rửa qua cho thằng nhỏ của mình rồi đưa lên giường để massa, các bước thì cũng như ae thôi, massa rồi thoa dầu, 2 bé lại 1 trườn trên, 1 trườn dưới, xong mình ngửa lên thì đảo cho bé 67 ở dưới, bé 58 lên trên…
Out xong lần 2 thì được bé 58 ôm ấp nghịch ngợm trêu đùa 1 lúc rồi ra để bé 67 tắm, rồi lại được tắm rửa sạch sẽ, được mặc quần áo rồi đi về thôi, bé 58 còn trêu ở lại để em nuôi, mà ngày nào cũng vài phát thì chắc mình cũng bạc tóc sớm =)))
4. Đánh giá 2 bé KTV
- Bé 58: người MN, xinh, cao tầm 1m6 nói chuyện khéo, chắc phải 8.5đ =)))
V1: Hệ cam, vừa phải, đầu ti nhỏ, mút khá phê 7đ
V2: Eo ót vừa, thôi cũng 7đ
V3: Được, 8đ
V4: Khít, mà hơi ít nước, có thể do trình mình kém, thôi cho 8.5đ :v
- Bé 67: người MN, trẻ, xinh và non, cao tầm 1m63 mà thiếu nét quyến rũ như bé 58, cho 8đ =)))
V1: Mình thấy cũng vừa mà bé 58 giới thiệu to lắm =))) cho 7đ
V2: Eo nhỏ, 8đ
V3: Được, 8đ
V4: Chưa sờ vào nên chưa có đánh giá gì, hehe :v

Một số điểm chưa hài lòng như sau:
1. Không thấy nhân viên trông xe từ lúc mình đến và lúc ra về, quán thì ở ngoài mặt ngõ, xe để trên vỉa hè, khi vào không thấy ai, đi lên thì bạn lễ tân bảo anh cứ yên tâm để đấy có người trông :v
2. Không biết có phải do mình đến đầu giờ chiều hay không mà vào không thấy nhân viên tư vấn gì, vào cái là dẫn lên phòng, hỏi chọn bé thôi, còn về sau là bé 58 lên tư vấn hết, bé có bảo chắc là bạn tư vấn đi ra ngoài nên không có người, hơi hài =)))
3. Lúc xuống thì cũng chả thấy bạn nào rót nước uống rồi hỏi chất lượng dịch vụ thế nào, mình ngồi 1 tí cũng chả thấy ai nên tự ra bàn quầy hỏi thanh toán rồi về, thiết nghĩ cơ sở nên xem xét lại vấn đề này, có thể mình vào giờ hơi đặc thù nên
Mình chụp được mỗi ảnh bé 67 thôi, còn bé 58 thì phòng tối quá không chụp được do dùng điện thoại cùi =)))

Do văn kém nên có hơi chán mong ae thông cảm bỏ qua cho, xin cảm ơn ae đã đọc bài của mình.

Tks!

Đính kèm

• 32.2 KB Lượt xem: 2,742
  • 40.9 KB Lượt xem: 2,874
  • 59.6 KB Lượt xem: 2,845

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

sevens

Thành viên mới
Xin mấy số 2k4 trẻ trắng ngực đẹp với bác.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn