Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[review]Từ Núi xuống và Lần đầu tiên với EVA Xã Đàn.

chuyenlaliem

Thành viên mới
Chào anh em congdongx, nay mới từ trên núi xuống review cho anh em trải nghiệm lần đầu với EVA Xã Đàn, xin phép các bác cho em múa rìu qua mắt thợ ạ.
Được người anh em dẫn Qua EVA Xã Đàn đúng 12h đêm 03/11, do ngày cuối tuần và đến mà chưa book trước nên các em đều đang bận với khách, chỉ còn hai em 21 và 30, sau khi được Lễ tân giới thiệu về em 21 và cam kết em nó có kĩ thuật tuyệt vời, em book ngay số 21, ngồi chưa ấm chỗ lễ tân đã nhiệt tình đưa em lên phòng để đợi em nó qua.
Sau khi đợi 3p Ấn tượng lần đầu gặp em thì thấy hơi thất vọng, k đúng sự kì vọng của em, chắc do em nó k phải gu của em, nhưng do lễ tân nói rằng em nó kĩ thuật tốt nên em quyết định trải nghiệm thử xem sao.

Ấn tượng đầu tiên về em là em này mắt 2 mí khá to nhé các bác, miệng hơi rộng với nụ cười luôn trên môi, em k cao lắm tầm hơn 1m5 chút, vai ẻm nhìn khá lực, giọng em nó nhẹ nhàng và tình cảm, đảm bảo bác nào thích nhẹ nhàng kiểu người yêu thì cực kì thích.
Đánh giá về csvc thì mình cho 8/10 vì phòng hơi nhỏ, và vòi nước chảy hơi bị chậm.
Về em 21:
Mặt: 7/10 trông có nét và mắt khá to.
Cao tầm hơn 1m5 da trắng mịn màng.
Vòng 1: 7/10 hệ cam, vừa tay bác nào thích xôi thịt và mạnh bạo thì nên bỏ qua nhé, vì em nó mới nâng ngực
Vòng 2: 6/10 eo phẳng gái một con
Vòng 3: 7/10 Cong, đầm chắc.
Vòng 4: 8/10 Sạch sẽ, thơm tho.
Về dịch vụ: 9/10. Bảo sao lễ tân khen em nó thế vì em này làm nhiệt tình từ tốn không bị công nghiệp, bú mút từ ngón chân lên tới tai, cứ phải gọi là mê luôn, massage tay chân cũng có nghề phết chứ không như các em khác chỉ đấm bóp cho xong, về Khoản Bj cứ phải gọi là tuyệt vời, kết hợp với tinh dầu nóng và tiếng rên với chất giọng nhẹ nhàng tình cảm của ẻm thì em ra trong miệng em ấy luôn sau 10 phút.
Chưa kể còn quả Dọn Wc theo tư thế Doggy của e thì quá tuyệt vời luôn, vì là lần đầu tiên được trải nghiệm wc nên em tý thì ra vì quá phê bởi chiếc lưỡi điêu luyện của ẻm.

Tổng kết xong tiền vé và tip hết 1050k. Quá hài lòng với kĩ thuật điêu luyện của em và mức giá của quán dù bị chút thất vọng khi gặp em lúc đầu. "Do em thanh toán tiền mặt và quán k có in bill nên em xin phép thiếu ảnh bill nhé".
Các bác nào chưa đi thì nên qua thử nhé, đáng đồng tiền bát gạo luôn.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài chưa đủ tiêu chí nhận hỗ trợ từ cdx, sau bạn vui lòng update thêm bill và ảnh chụp ktv