Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review trải nghiệm lần đầu tuyệt vời cùng em 61 Kỳ Anh

nunanunong

Thành viên mới
Không phải người Hà Nội nhưng cũng biết đến Kỳ Anh qua lời kể của các anh em chung cơ quan, tiện chuyến công tác cũng vi vu qua cơ sở trải nghiệm thử xem có gì mà anh em thích thú như thế :bodo-smile-26::bodo-smile-26:
Vừa đặt chân đến đất Hà Nội vào lúc 12h thì 12h15 đã có mặt tại cơ sở. vừa bước vào thì bạn nhân viên ra mời uống nước và tư vấn dịch vụ, vì di chuyển quãng đường khá xa và mệt nên mình book trải nghiệm phòng super, rồi được mời lên tầng 8 trải nghiệm massage chân chờ phòng đã kèm theo combo ( bé massage rất tốt và nch duyên nên bo thêm cho bé 5 lốp :ROFLMAO::ROFLMAO:

Sau khoảng 20p massage chân bé có đưa mình xuống phòng và hỏi đã chọn đc ktv chưa thì mình có nhờ tư vấn chọn hộ luôn, vào phòng ngồi chờ vài phút thì em nó bước vào.
Bé chào hỏi và hỏi thăm vô cùng nhẹ nhàng, hỏi mình muốn xông hơi không hay vào tắm luôn, mình không thích xông hơi nên vào ngâm lá thuốc luôn. Đang ngâm thì bé xin phép được cởi đồ và sang bể sục tắm chung với mình. Lúc này mình mới để ý body của bé, phải nói là không có từ nào để chê được, vòng nào ra vòng nấy.

Chuyển sang bồn tắm tráng, hai anh em tắm cho nhau, hàn huyên tâm sư đủ thứ trên đời. Điểm cộng của bé là rất biết cách nói chuyện, dù mới gặp lần đầu nhưng dường như cả 2 đã quen từ lâu. Vừa tâm sự em vừa giúp mình thử giãn, vuốt ve nhẹ nhàng. Mình chỉ biết nằm và hưởng thụ sự sung sướng này 😌

Sau màn tắm táp, em massage khỏe cho mình. Em làm vô cùng điêu luyện và có nghề.

Rồi đến màn tràn nuru, bằng kĩ năng điêu luyện, mình liên tục rùng mình. Thật sự em làm quá tốt. Và rồi như 1 quy luật tự nhiên em BJ cho mình và rồi mình out trong sung sướng.

Tổng kết: 2m5 cho 90p sung sướng đến như vậy đối với mình vô cùng hợp lý, sẽ quay trở lại Kỳ Anh ngày gần nhất có hẹn với Hà Nội
🤩🤩

Đính kèm