Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Trải nghiệm cực tệ tại Xmen 222 Cầu Bươu

Blanc

Thành viên mới
Lâu lâu ko đi mát xa nay la cà quanh khu vực Hà Đông thì có ghé qua Xmen 222 Cầu Bươu.
Phải nói là mình cũng đi kha khá chỗ nhưng chưa có chỗ nào làm ăn bát nháo như chỗ này, nguyên văn trải nghiệm của mình như sau:
1. Trên 4rum đề giá 1200k cả tic tip, đến nơi hét có 3 gói 1tr, 1tr3 với 1tr5. Đã thấy điềm r. Bấm bụng chọn gói 1300k, nvien bắt trả tiền trc??? (Sợ khách bùng hay j?)
2. Đứng 1 lúc nhân viên vẫn ko cho chọn ktv. Hỏi thì bảo là tầm này ko có người. Mặc dù lúc đó là 12r trưa. Bảo là a cứ lên nếu ko ưng đổi giúp e, thấy điềm lần 2.
3. Vào phòng bắt chờ 15' mới có nvien lên, xấu quá nên mình yc đổi bạn khác, bắt chờ thêm 15' nữa. Ok lúc này hơi cáu r.
4. Trong lúc chờ nvien nam có vào xả nước vào bồn, ối dồi ôi nước vàng khè như nước chè, đoạn này cáu đcđ + chờ gần nửa tiếng ko đc phục vụ nên ra ngoài đòi về, mấy bạn nvien nam nài nỉ a chờ thêm 1 2' nữa. Ok bấm bụng chờ tiếp.
5. Sau gần 30' chờ thì nvien vào, bạn này mặt tạm đc nên ok tặc lưỡi chấp nhận. Đến lúc cởi đồ ra thì ối dồi ôi body chán, bụng to đít bé, đoạn này thấy ko quay xe kịp rồi. Thôi kệ vậy.
6. Bạn này ko biết mát xa, đấm bóp cho có, chán.
7. Sau đó bạn bảo trườn nuru. Ok, trườn ko có gì đặc sắc, BJ chán, ko có WC, lúc này mình chán lắm rồi bảo thôi ko làm nữa.
=> Chốt: Cơ sở vật chất kém, phòng ốc bẩn, điều hòa ko mát, cạnh đường 70 nên siêu ồn, ktv ko như quảng cáo, ko cho chọn ktv. Giá 1300k ko khác gì lừa ae. Chấm -99/10.
Khuyên ae tìm hiểu kỹ, chưa baoh phải lập nick để phốt 1 cơ sở mát xa kém chất lượng thế n àymà cuối cùng bực quá v ẫnphải lập nick. Ko biết có ai giống mình ko, ae chia sẻ nhé.