Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review]Tokyo 243 Quan Hoa: Đi trải nghiệm và cái kết hơi bị ưng ý.

DelAsesino

Thành viên mới
Lời đầu tiên tôi xin có lời chào đến ae trong diễn đàn.

Chả là có tham gia mini game trên group telegram của quán, trúng ngay quả free vé nhưng ngặt nỗi nhà xa không đi ngay phải đợi cuối tuần ms đi trải nghiệm được. Và e cũng hơi bận để viết review nên hnay ms lên bài review được. Khỏi miên man dài dòng, xin mời ae đọc những dòng review thực tế về trải nghiệm cảu tôi về cơ sở này nào.

Vị trí: 243 Quan Hoa, đối diện sông Tô Lịch, trên đường qua Nguyễn Khang còn 2 quán massage khác nữa.
Giá: tôi đc free vé nhưng vs giá tiền khoảng 1tr1 cho 1 shot và 1tr5 cho 2 shot(trong khoảng time sale) thì cũng ko phải là đắt.
CSVC: Cao, khá rộng rãi, sảch chờ có 2 bộ sofa cho khách ngồi chờ. Về phòng ốc thì hơi chê xíu vì phòng có bị vết nấm mốc nhưng có thể hiểu đc do thời tiết khắc nghiệt ngoài miền bắc ta mà.
Bồn tắm to ae 4 tay thoả mái.
Quản lý: Cao, hướng dẫn chu đáo, nhiệt tình và giải thích cặn kẽ.
Sau khi tham khảo vs anh quản lý, mình chốt đước e ms 84. Lên phòng luôn, vừa cởi đc quần áo thì e ý đã cộp cộp tiếng guốc bước vào rồi. Rồi sau đó vào xông hơi, rồi thì ra bồn tắm, đang tắm đang thủ thỉ thì ẻm đã mơi đc mình làm món 4 tay. Trc giờ toàn đi 2 thôi nay đc vé thì tội gì ko chơi, thế là bảo em ý gọi đi. Thế là 5p sau có thêm 1 nàng mang ms 95 xuống chơi cùng khi tôi và e 84 đang bú mút nhau trong bồn.

Nhận xét về nhân viên:
- ms 84: khuôn mặt đoan trang, xinh xắn, nc nhẹ nhàng từ tốn như thiếu nữ ngây thơ vậy 9đ
+ v1: tự nhiên, mịn màng như trái cam mọng nước 9đ
+ v2: eo ót nhưng có vết mổ đẻ 7đ
+ v3: mông nở nang nhìn thích lắm 8đ
+ v4: trông non hồng hào đã cạo sạch nên mình ko thích :D
- ms 95: xinh nhưng trông dừ hơn e 84 nhưng đc cái mau miệng, giao tiếp tốt nên bù lại 9đ
+ v1: tự nhiên nhưng đầu ti hơi thâm do có bé, vẫn đủ để các bác sờ sướng tay 8đ
+ v2: eo ót 8đ
+ v3: nở nang, mẩy 8đ
+ v4: trái ngược hẳn vs e 84, thì đây là 1 rừng ngập nước miền tây(đúng ý mình kaka) nhưng do e đã đẻ thường nên ko tránh khỏi bên dưới có phần giãn ra.

Sau khi e 95 đến thì có tắm táp cùng ẻm 1 chút nhưng chả lâu vì mình muốn đc thảnh thơi vs các em nhiều hơn. Sau màn massage khoẻ cơ bản nhưng rất đầy đủ nhưng chả mấy ai thích nghe nhưng các bé làm rất bài bản chuyên nghiệp làm cho cơ thể mình đc đánh bay bao mệt mỏi sau những ngày làm việc căng thẳng.
Đến với màn massage "mệt" thì 2 bé như mặt trăng vs mặt trời hút đẩy 1 thg như trái đất như mình vậy. Quả trườn thì mỹ mãn lắm 2 bộ ngực cùng tấn công mãnh liệt vào mình hoà vào đó là tiếng rên của e như loa, rên như mấy idol jav bị gang bang vậy, nhưng thực ra mình là người bị hành mà =)). Nhất là e 95 có quả lưỡi diệu kỳ, mát rượi len lỏi làm món rimjob cho mình. Phê quá có ú ớ đc gì đâu. 2 e song kiếm hợp bích khiến mình sướng như điên rồi bắn ầm ầm lên người bé 84. Bắn xong mà 2 chân còn run liên hồi=)).Sau màn thể hiện đó của 2 em thì sao mình có thể chê vào đâu được. QUÁ THOẢ MÃN!!
Servit: Bé 84 8đ cái gì cũng biết làm nhưng còn khá yếu 7đ
Bé 95 tuyệt vời luôn 8đ
(2 e còn tuyệt vời hơn nữa nếu chưa có con)
Có vài lưu ý nhỏ cho quán:
- Khi quán mở thì nên có nhân viên đầy đủ thì ae đến trải nghiệm sẽ không phải suy nghĩ nhiều, tự do lựa chọn cũng dễ hơn
- Có thể thêm 1 2 cái đèn vàng cho phòng ốc sáng lên 1 chút xíu.
Có đôi lời review nhẹ, văn cũng lủng củng mong ae có gì thì góp ý nhẹ nhàng.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ

DelAsesino

Thành viên mới
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ
Mình đã inb cho ad r ạ