Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review quán massage Soapy land 8 chiến thắng

Kiếp Lang Thang

Thành viên mới
Chào các cụ

Mùa hè nóng nực thế này làm bài Nuru massage xua tan cái nóng cũng ko phải lựa chọn tồi các cụ nhể. Nhà em gần hà đông nên hay chon mấy quán gần nhà và Soapy Land là một lựa chọn em nghĩ là ổn. Bên dưới là đôi điều nhận xét của em về quán cũng như KTV để các cụ thêm cơ sở ghé thăm và chọn lựa
Cơ sơ vật chất: quan to, cõ sân rộng đỗ oto, xe máy thì thoải mái. Phòng ốc rộng, có bồn tắm, 2 giường đơn để các cụ quậy.
Chủ quán + nhân viện nhiệt tình đon đả nước nôi, ko chê về thái độ.
Sau đây là review một số em KTV
Số 17: sn 91, mặt hơi dừ, thái độ nhiệt tình, ngực to do đã độ, hôn môi nút lưỡi khách rất nhiệt, có tắm chung (tất nhiên là ta và địch trần như nhộng), massage khỏe tốt, dẫm lưng kêu răng rắc, như em đã nói ở trên, em nó nhiệt tình nên khoản massage yêu cũng tốt, bj,hj nhiệt tình, sẵn sàng 69 với khách
Số 25: mặt xinh, dáng cao (m65 thì phải), ngực mềm, có tắm chung, massage khỏe bt, massage yêu tốt, có màn trườn V4 khá phê
Số 39: hơi thấp, ngực to, vui vẻ hòa đồng với khách. massage khỏe bt, massage yêu cũng bt. Được mỗi ngực to, có tắm chung --> chỉ gặp 1 lần
Sô 12: xinh, ngực đẹp, hôn ti, rên la âm thanh trung thực, ko tắm chung (ko rõ em nó ko muốn hay hôm em đi em nó bị ốm thì chịu)
Số 6: gái bắc, ngực to, V2 hơi mỡ, ko nhiệt tình đon đả bằng mấy em miền tây --> chỉ gặp 1 lần

Các cụ có thể add facebook or zalo em chủ quán để đc tư vấn nhiệt tình hơn (chủ quán đẹp hơn nhân viên nhiều, ối bác vào chỉ muốn nc với chủ chứ ko muốn hành sự). Search google là ra nhóe.

Cảm ơn các cụ đã đọc bài