Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Ocean PL - Đi giải toả sau 1 ngày quá nhiều áp lực

Nguyen Duc

Thành viên mới
Chào các bác, hnay lại ngồi viết vài dòng cảm nhận sau 1 tuần không mấy thành công của e. Từ t2 -> t6 đi làm trong tâm thế không việc gì ra hồn nên t7 lại phải vác xác đi xả cho mọi điều không tốt ra ngoài hết và cũng vì tính ham của lạ nên e lại mò tới cdx tìm xem có chỗ nào hay ho không thì thấy có 1 vài ae review Ocean nên quất thôi. Lân la hồi lâu cũng kiếm đc sđt và join đc vô cái group để set cái kèo cho cậu nhỏ.

Ok chốt lịch thế là e phi thẳng tới Ocean. Thấy các bác khen bé KTV 01 hot lắm nên e cũng mạnh dạn book luôn, thật may là cuối tuần may mắn sao lại được luôn. hên thật sự. thế là được lễ tân dẫn lên phòng.
Về CSVC thì e thấy khá ổn với tầm giá này, sạch sẽ, thoáng.

Đôi chút nhận xét về bé ktv trước khi vào cuộc vui
dáng người khá chuẩn, có nét khá duyên.
V1: to, sờ thì ối dồi ôi luôn, phải nói là phê
V2: theo bản thân e thì thấy khá eo ót.
V3: Mẩy lắm các bác ạ.
V4: Cái này e thấy đẹp, còn các bác tự cảm nhận

Đợi bé được khoảng 5' thì thấy gõ cửa. Bé vừa vào là e cảm thấy trúng mánh rồi, lại đc 1 hôm đê mê đây. Chào hỏi khá lễ phép, riêng khoản này là cảm thấy thiện cảm lắm r. Bé vô xả nước rồi 2ae quần nhau trong bồn 1 lúc rồi triển khai khoản massage. Ra đến giường thì e phó mặc cuộc đời cho bé. Bé cứ phô diễn hết kĩ năng thôi, không cần ngần ngại gì cả. Mà phải nói là sướng gì đâu, bé chạm tới đâu là phê tới đó. Phải nói khoản đấm bóp khá là yêu nghề luôn, riêng e thấy nhiều chỗ khá khoản này không ổn lăm, thường thì hời hợt ko bằng đc bé. Xong xuôi là tới màn HJ, BJ. Nói đến đây lại muốn phi tới gặp bé lần nữa mà đang kẹt lương quá :D 2 ae quần nhau hồi lâu rồi quay ra 69 và e CIA luôn vào chiếc miệng xinh xắn của bé. KẾt thúc 1 buổi xả đầy cảm xúc.

Chốt kèo thiệt hại hết 1300k. Khá ưng luôn. Xin bé kiểu ảnh mà không cho chụp mặt thế là e lại phải giả vờ check mail để đc kiểu cho các bác thẩm :D rất mong ae và bé thông cảm.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé