Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review]Trải nghiệm hoàn hảo với bé 01

hanbangvoz

Thành viên mới
Cả một đợt dịch dài hạn chế ra ngoài, sau đó bận rộn công việc, đến mãi gần đây mới có thời gian thư thả hơn để tận hưởng và hưởng thụ cuộc sống các bác ạ. Hôm nay ngồi review chi tiết cho anh em về bé 01 ở đây, em mới đi hôm thứ 2 vừa rồi.

Em đọc thông tin đặt trước bé 01, ngồi uống nước ăn kẹo chờ khoảng 15ph thì được nhân viên dẫn lên phòng, có vẻ do bé 01 hot nên phải chờ lâu, thấy các bác khác lên nhanh lắm. À ở đây được cái có phòng chờ bên trong kín đáo, có ghế sofa dài để nằm chờ. Phòng massage tuy nhỏ nhưng cũng gọn gang, giường cỡ to, không bé như mấy giờ

- Về KTV:

Em đặt bé 01. Bé này 22t nhưng kinh nghiệm cũng lâu lăm rồi, làm từ hồi 18t thì phải. Được các bác đi rồi bảo quả zú của em vĩ đại, phải đi 1 lần trong đời để trải nghiệm J)).

Bé cao khoảng 1m62-1m65, người vừa phải, chắc tầm 48-50kg, mặt xinh da mịn, đã thế còn hay cười, thân thiện như người yêu :v

V1: Đúng như lời đồn, em chưa thấy bộ ngực real nào đẹp đến thế. To tròn, rất săn chắc, không chảy chút nào, bóp mút thoải mái, mà đặc biệt ở chỗ đầu ti thụt nha, mút 1 hồi cho bé ấy nứng là đầu ti sẽ căng ran ha các bác kaka J))

V2: Vừa phải, không thuộc dạng eo ót nhưng nhìn cân đối với chiều cao của bé ấy

V3: Tuy không đồ sộ như V1 nhưng V3 rất săn chắc và mịn, vỗ phê lắm nhé.

Bé này thuộc dạng hot của quán nên đặt đến lần thứ 2 em mới đặt được. Bắt đầu vào thì bé đã chào và cười đùa rồi, em cũng đùa lại nên cả buổi cười suốt :v. Quy trình ở đây là tắm bồn chung trước sau đó đến massage khỏe rồi thư giãn. Trong lúc chờ nước chảy đầy bồn, 2 anh em lột đồ ngồi tâm sự. Nhìn bé cuốn quá thế là đè ra hôn rồi kiểm tra khắp người bé. Phải nói là phê chữ ê kéo dài với quả ngực siêu phẩm của 01. Đúng như lời mấy ông đi trước review, đây là bộ ngực phải đi trải nghiệm ít nhất 1 lần trong đời các bác ạ.

Vào bồn, 2 anh em kỳ cọ nghịch nhau chán chê thì em đè mình xuống để mút các bác ạ. Quả lưỡi ma thuật kinh nghiệm mấy năm trong nghề làm mình mấy lần tí chớ phải kéo bé lên hôn mấy cái để kìm lại. Nghĩ bụng kiểu này ra nhanh quá đi về thì quá đáng tiếc với body siêu phẩm của bé thế là chốt vs bé đi 2 shot. Bé bảo em đứng dậy để bé quỳ rồi BJ cho ra shot 1 trong bồn, nhìn dáng điệu đúng là yêu nghề =)))

Ra giường massage khỏe cũng tương đối ổn, bé có massage cả đầu và mặt cho em (nhiêu nơi không có cái này) rồi đấm bóp từ cổ xuống chân. Nói chung khúc này cũng không có gì đặc biệt lắm

Đến đoạn trườn tinh dầu thì ối dồi ôi luôn, bộ ngực đồ sộ của 01 được thể hiện, trườn đến đâu là biết đến đấy, nhớ lúc ấy phê quá đưa tay ra sau sờ bé thế nào lại quơ trúng cốc tinh dầu, đổ ra giường J)) thế là chuyển qua nằm ngửa. Bé ngậm nước nóng rồi bắt đầu BJ miệt mài, trong khi tay em được dịp kích thích V4 của bé. Bé BJ nhanh em cũng móc nhanh hơn. Phải đến tầm 10ph sau mới ra được, thấy bé mệt mệt rồi do lúc ấy đã 12h đêm nên em cũng cố ra nhanh hơn J))

- Về chi phí: Vé là 500k, tip là 800k, nhưng em đi 2 shot nên tip là 1200k. Tổng: 1700k. À đặt trước sẽ được giảm 50k nhưng lúc ấy em cũng vội về chả nhớ.

Xin bé 01 được cái ảnh chụp, bé bảo không cho chụp mặt nên chụp thế này ạ. Chốt lại bé 01 này em thấy đáng giá nhất em từng đi từ sau khi hết dịch đến giờ. Các bác đi về comment trải nghiệm xem có giống e không nhé.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

hanbangvoz

Thành viên mới
Làm từ 2017 thì phải mà giờ vẫn Hot lắm :D
Thế thì thâm niên 5 năm rồi, mà vẫn ngoan lắm bác ạ. Vui vẻ, nhiệt tình xong làm nhẹ nhàng, shot 2 lâu ra không thấy bé giục :v. Thấy bé kêu có số 69 cũng tốt, bác đã thử chưa thế

apple55

Thành viên
Lâu lắm rồi k đi PL, trc chỉ thích gói 4 tay 01-09 mà toàn phải hẹn trc 1 ngày mới có
Đi e 01 từ hồi e mới ra HN, 17t chẹp chẹp, phê lắm :D

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bạn vui lòng update ảnh cơ sở để xác nhận bài review là đúng để nhận hỗ trợ từ CDX bạn nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

kuhp98

Thành viên mới
Lâu lắm rồi k đi PL, trc chỉ thích gói 4 tay 01-09 mà toàn phải hẹn trc 1 ngày mới có
Đi e 01 từ hồi e mới ra HN, 17t chẹp chẹp, phê lắm :D
01-09 là chủ hay quản lý của quán đúng ko nhỉ bác?