Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] MS Ánh Sao- Lê Văn Thiêm- HN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Doul

Thành viên mới
Mình mới tham gia diễn đàn do có động lực là event Review của chủ thớt.Nay đc nghỉ làm lại mới có lương nên đi ham vui 1 tí cùng ae chiến hữu tại MS Ánh Sao ph. Lê Văn Thiêm-HN.nghe nói NV ở đây rất tận tình,service tốt,giá cũng ổn nên e đâm thôi.
1.Vị trí

Ngõ, 24 P. Lê Văn Thiêm, thanh xuân, Hà Nội
2. Cơ sở vật chất

Mình đánh giá ở mức ổn 8.5đ

Em được dắt lên phòng tầng 3,phòng ốc ở đây khép kín có buồng xông hơi ngăn cách bằng kính ngay trong phòng, bồn tắm cũng bth,chân e dài nên kg nằm ngọn đc trong bồn,phòng hơi nhỏ tí,nhưng vs em cái đó kg thành vấn đề.Đồ đạc nói chung đầy đủ và còn khá mới,phòng thơm tho sạch sẽ, mình cũng chỉ cần như thế thôi.

3. Dịch vụ

Mình đến ngay lúc đông (tầm gần 5h chiều thứ 6) với ko hẹn trước nên chỉ còn vài e, với tiêu chí mình đầy đặn và trắng, ngoan ngoãn nên đã được lễ Tân ở quầy chọn cho em 18

Đánh giá:

Em này da trắng và mịn, hỏi em bảo sinh năm 99 người miền tây, mặt thì với mình đánh giá cũng đc gọi là xinh,kg biết ae khác thấy thế nào thôi

V1: hệ cắm đầu ti nhỏ,hơi mướp nhưng mềm mềm bóp vừa tay đúng gu mình luôn 9đ

V2 hơi có chút mỡ xíu nhưng kg quan trọng 8đ

V3 trắng tròn không mụn.có quả hình xăm sexy lắm.nhung hơi bị kích thích.9₫

V4 cạo sạch nhưng chắc đc 1 tuần rồi nên hơi lún phún như râu đàn ông :))

- Khoản MS: mình cho 7đ, theo mình là ổn áp được đấm bóp kĩ đầu, lưng, tay, chân, cảm thấy khá là khỏe người. Hay do cảm giác chạm vào ng em mềm mềm nên e thấy thoải mái thì kg biết

- Khoản thư giãn: Em cũng vào xông hơi nhưng ngồi kg đc lâu vì khói ngạt quá,chắc chịu đc 3 phút em ra tắm luôn.bắt đầu bằng màn tắm chung. Em tắm qua qua trước và lưng rồi gội đâuf kì cọ thằng em út rất ân cần , với mình đây có lẽ là 1 điểm cộng. Mình cũng tranh thủ sờ soạng trên dưới em cũng thoải mái,kg né như các ktv mình đi,mỗi tội kg đc quá đà khoắng sâu. Sau đó là đến màn bj trong bồn tắm. Không hiểu vì lần đầu được bj trong bồn tắm hay là kĩ thuật tấn công mạnh và liên tục vào đầu thằng em mà mình out trong 3’. Tiếp sau đó 2 anh em lau người lên giường thực hiện màn nuru. Em làm khá kĩ liếm láp nóng lạnh khắp toàn thân ko chừa chỗ nào,em cũng khá hiền lành,nc thoải mái và có chút nhí nhảnh(mình khá chim ưng). Sau đó em hỏi mình có làm tiếp shot 2 không, mình thấy nay không được khỏe lắm chắc không ra nổi đâu nhưng thôi cứ thử xem sao. Sau 15’ em bj hùng hục mà mình mãi cũng không ra được thôi bảo e dừng 2 ae nằm ôm nhau. Sau đó vào phòng xông hơi tắm tráng lại.
Tổng kết

Ticket 300k tips 700k.shot 2 kg ra nhưng vẫn tính nha các bác.
Văn em kg đc tốt nên review đc có thế mong các bác thông cảm. Nói chung dịch vụ đây ổn,hợp lý

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn đạt đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ cdx, bạn vui lòng gửi số tk vào inbox mình nhé

Mat_la

Thành viên mới
Nay mình đã hẹn trước từ sáng 01 lúc 11h30 biết là đến muộn mình đã nhân tin báo trước muộn 10 phút nhận được trl ok.Khi 11h45 mình đến đó hỏi lễ tân thì báo em k biết k nhận được lịch đặt nào. Sau đó gọi vào zalo ánh sao thì k nghe máy, lúc sau thấy trên nhà xuống bạn nữ ấy hỏi lễ tân k đọc tin nhắn ah, lễ tân bảo k. Rồi quay sang đổ lỗi cho khách đến muộn bạn ấy vào ca rồi. Mình thấy thái độ phục vụ tốt quá nên cũng đi luôn. Chúc các bạn nhiều khách

chymtonhatpho

Thành viên mới
Ông chủ thớt này bịp à. MS Ánh Sao ở Lê Văn Thiêm ko phải cơ sở vc này, kể cả e nvien kia cũng ko có. Bịp rồi

Mat_la

Thành viên mới
Mình đi nhiều lần ở đây r. Ngoài bạn nữ giọng miền nam hình như là chủ thì lễ tân toàn thái độ làm việc k chuyên nghiệp gì cả.

Thicbuloz

Thành viên mới
Mình đi nhiều lần ở đây r. Ngoài bạn nữ giọng miền nam hình như là chủ thì lễ tân toàn thái độ làm việc k chuyên nghiệp gì cả.
Giờ chắc đông khách nên vậy bác. Trước em hay ib zalo lấy ảnh rồi qua, giờ add zalo còn k đx luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.