Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Một ngày đổi gió với 68, EVA NTĐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

noname_aaa

Thành viên mới
Chào cả nhà !

Một ngày trốn việc, quyết định đi đổi gió. Sau khi tham khảo ý kiến ae trên các diễn đàn, mình quyết định chọn massage Eva Nguyễn Thị Định.

Nay hẹn trước em 18 thì ẻm ko làm, nên thôi thì ra tận nơi chọn vậy, cuối cùg thì vào e 68.

Về Cơ sở vật chất thì cũng tạm ổn, gọi là đủ dùng. Nếu được tân trang cải thiện thêm thì tốt quá, mình là thích có gương trần, ngắm mới phê.

Thôi không vòng vo liên thiên nữa. Vừa vào phòng được lúc thì mình gặp bé 68 gõ cửa vào phòng. Bé 2k2 trông khá trẻ nhưng cũng chưa phải xinh lắm. Được cái nói chuyện nhiệt tình và vui vẻ.

Kỹ thuật massage theo mình thì khá là ổn, cảm giác khá thoải mái.

V1: vừa tay, hơi mướp tí, nhưng trườn nhẹ nhàng khá ổn

V2: mình cảm nhận ko thích lắm, hơi sồ ra chút

V3: vòng này ổn đấy, ko to nhưng vừa tay

V4: cảm thấy hài lòng, cũng ko yêu cầu gì cao

Service e gái này thì cũng khá nhiệt tình và ổn, nhưng nếu e săn chắc tí thì cũng thích hơn.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

baobao123

Thành viên mới
Chào cả nhà !

Một ngày trốn việc, quyết định đi đổi gió. Sau khi tham khảo ý kiến ae trên các diễn đàn, mình quyết định chọn massage Eva Nguyễn Thị Định.

Nay hẹn trước em 18 thì ẻm ko làm, nên thôi thì ra tận nơi chọn vậy, cuối cùg thì vào e 68.

Về Cơ sở vật chất thì cũng tạm ổn, gọi là đủ dùng. Nếu được tân trang cải thiện thêm thì tốt quá, mình là thích có gương trần, ngắm mới phê.

Thôi không vòng vo liên thiên nữa. Vừa vào phòng được lúc thì mình gặp bé 68 gõ cửa vào phòng. Bé 2k2 trông khá trẻ nhưng cũng chưa phải xinh lắm. Được cái nói chuyện nhiệt tình và vui vẻ.

Kỹ thuật massage theo mình thì khá là ổn, cảm giác khá thoải mái.

V1: vừa tay, hơi mướp tí, nhưng trườn nhẹ nhàng khá ổn

V2: mình cảm nhận ko thích lắm, hơi sồ ra chút

V3: vòng này ổn đấy, ko to nhưng vừa tay

V4: cảm thấy hài lòng, cũng ko yêu cầu gì cao

Service e gái này thì cũng khá nhiệt tình và ổn, nhưng nếu e săn chắc tí thì cũng thích hơn.
68

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.