Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] - Massage Windy 28 Phạm Hùng- Mã số 20

tackebong

Thành viên mới
Hello anh em, nay mình xin chia sẻ trải nghiệm hôm trước đi massge.
Sau bữa nhậu buổi trưa, thấy bức rức trong người 2 anh em rủ nhau đi massage xả e thế là đèo nhau qua 28 phạm hùng

Hôm đó được tư vấn mấy em mới, gái non thì mình quyết định chọn ms 20 vì trông mặt khá trẻ. Cơ sở vật chất phòng ốc bên này khá ok, rộng rãi, sạch sẽ.

Ấn tượng đầu tiên khi thấy em là xinh xắn, cao khoảng 1m65, mình dây, dáng khá ngon, trắng trẻo, quả vú thì đẹp vcl, to, căng mọng, chuẩn gái mới lớn, mông mẩy. Ban đầu vào chả nói chả rằng đéo gì, sau thì cởi mở hơn. Hỏi em bảo tên Yến, sinh 2005, quê miền tây.

Vào bồn tắm thì ẻm có liếm láp ti với con kiu cho mình, nhẹ nhàng, dễ chịu. Sau mình lôi em ra giường liếm lám từ đầu đến chân, bú quả vú thì chất lượng thôi rồi, sau mò xuống vòng 4 của em, khít nhưng ko được đẹp như kì vọng, có chút cà vạt, móc thì cũng thấy ẩm ướt, ko có nhiều nước lắm, lúc mình liếm láp em rên cũng khá kích thích, chán cái là ẻm ko cho hôn môi. Sau 1 hồi mình vần vò em ấy thì ẻm đè mình ra massage yếu. Trườn bò thì ko có gì đặc biệt, kỹ năng yếu, chắc do mới vào nghề, sau 1 hồi khá lâu được em bú mút thì cuối cùng mình cũng out, tổng thiệt hại 1250k. Kết luận: Với anh em muốn trải nghiệm gái non, dáng đẹp, đặc biệt là vú đẹp thì đáng để thử còn anh em muốn skill massage tốt thì bỏ qua nhé. Có ảnh đó nhưng chụp trong phòng hơi tối nên anh em thông cảm : ))

Đính kèm

Sửa lần cuối:

GGGGG8

Thành viên mới
Một chia sẻ tuyệt vời, em gái tôi trông rất trẻ :love: :love: :love: