Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Massage VIP Nguyễn Thị Thập

XxThiênÂnxX

Thành viên mới
Chào các bác đồng râm congdongx, em ăn chơi ở diễn đàn cũng nhiều, hỏi xin số các em ko hề ít. Nay có địa điểm massage xin dc Review lại cho anh em.

Chiều qua trực đêm về mỏi lưng mỏi cánh, quyết định là đi massage cho giãn tứ chi. Trước em có hay vào Geisha HTK nhưng sau ko vô nữa vì csvc tồi tàn quá, mà lại đông, gần như lúc nào cũng phải đợi. Nên tgian sau e hay ra Massage Hoàn Hảo ở Vũ Phạm Hàm, cũng vì gần nhà mà ở đây các em đấm bóp rất tốt và thái độ phục vụ ngoan + nhiệt tình.

Duyên số thế nào hqua định ra Hoàn Hảo thì tắc đường, thế là phi thử ra Nguyễn thị Thập, trước đi qua có thấy mấy quán massage mọc kề nhau như nấm. Tấp xe vào Massage VIP (sorry các bác em ko nhớ địa chỉ chính xác) thử coi sao vì thấy xe đậu kha khá đông.

Bước vô gặp chị chủ người miền Nam, giới thiệu các gói các thứ, em quất gói bình dân nhất là 350K/80ph dù giá này khá chát so vs mặt bằng chung

Vô phòng ốc thì khá choáng, vì thiết kế rất đẹp mắt, khăn nệm sạch sẽ tinh tươm, rộng rãi vô cùng. Phòng có trang trí các ô gương nhìn khá kích thích. Sàn lát đẹp và rất lịch sự. Em đã chim ưng lắm rồi. Cảm thấy 350k vs csvc như này thì quá đáng tiền. Em nhân viên tên Diễm, sn 90. Mặt ko quá già nhưng ko trẻ, dc cái body cũng tạm dc. Các khúc có điểm nhấn, chân cẳng nuột nà, ngực ko to nhưng bóp dc. Phải cái em này mới giảm cân thì fải nên da dẻ có mấy chỗ bị chùng chùng.

Công đoạn massage thì Xông ướt + tắm + Massage + thư giãn + nhân viên massage tắm lại cho minh :D

++ Xông thì ko có gì để nói, phòng riêng thôi, nhưng sạch sẽ. Thiết kế ô kính thấy nửa thân trên, thân dưới của khách thì bịt bằng khung nhôm.

++ Tắm: Em nó gội đầu khá ổn, tắm táp ko kì kọ sạch bằng bên Hoàn Hảo nhưng nhẹ nhàng và ok. Tắm và mơn trớn thằng cu của em luôn nhé

++ Massage: Em này mát xa bằng dầu, dùng dầu miết, ấn. Có chặt chém, đấm bụp các thứ. So vs Tài Thu thì chả đáng nói, nhưng vẫn đủ giãn gân cốt vô tư. Lúc mát xa em nó có kẹp đùi để mát xa chân tay khá kích thích. Khoản này em nó làm khá kĩ và cẩn thận, chứ ko như Geisha đấm bóp cho có rồi vô thư giãn, nhiều khi thấy thiếu thiếu.

++ Thư giãn: Khoản này là em bất ngờ. Em nghĩ như này thì chỉ HJ thôi. Nào ngờ có cả BJ luôn. Em nó nói ko fải lúc nào cũng BJ, nhưng nv ở đây thì khách hỏi là có làm. Thế là em chơi luôn. Kĩ nghệ của em nó tương đối ổn, có bú cà đá bi đá đầu trụ, cũng xoay lưỡi cả vùng kín lẫn đầu ti như ai. Ko uyển chuyển dâm dật như các em ở TTSH nhưng chấp nhận dc. Lúc e nó thư giãn thì e cũng bung cúc áo ẻm khám phá. Quần thì e này ko cởi, nhưng cho tay vô nghịch ngợm thoải mái. Em nó mút ti, mút tai các thứ nữa. Đặc biệt nhất là chả hiểu e nó thấy e đẹp giai hay khéo nói thế nào, mà lúc e kích thích vùng kín của em nó, em ghì cổ xuống hôn cổ tí thì em nó hôn môi em luôn. Đá lưỡi các thứ, nhưng ko quá lâu keke. 2 bên kích thích nhau 1 lúc thì em cũng out, và em nó trông có vẻ cũng thích haha.

++ Thư giãn xong xuôi em lôi mình ra vòi sen tắm lại, vẫn mân mê thằng nhỏ mình kĩ lắm :D

Sạch sẽ tinh tươm em bo cho ẻm 400k bằng giá vé. So vs những nơi khác thì giá này nghe có vẻ hơi chát, nhưng chỗ này e thấy lâu lâu vô là dc. Vì sạch đẹp, nhân viên ngoan ngoãn nhiệt tình. Làm mục nào là ra mục ấy, ko thừa thiếu ăn gian, ko thái độ gì hết.