Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review massage sunshine ngõ 181 xuân thủy

Annaconda

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm tiền bối. Lời đầu tiên em xin chúc cả nhà năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý. Em không được văn hay chữ tốt nên review có gì chưa chân thực mong các tiền bối thông cảm.
E là người cũng chịu khó đi massage nhưng ít khi review. Nay mạnh dạn đăng 1 bài xem sao, nếu thấy ok thì tiếp tục. Chả là nay lang thang trên các diễn đàn xem có gì hay ho k thì thấy một bài đăng của massage sunshine lại ngay gần chỗ e ở thế là cũng thử lấy số kết bạn zalo. Hoá ra ad là ông blu béo ngày trước bên kingspa. Xin ảnh tham khảo các kiểu thì đánh liều chọn e 29. Vì e cũng tìm các bài review về cở sở này thì ko có thấy. Thôi cứ phi qua rồi tính.
Về cơ sở thì e thấy cũng ở mức trung bình, phòng của e xông hơi còn hỏng hay gì ý nên phải chạy qua phòng khác xông hơi.
Lễ tân thì tiếp đón niềm nở nhanh nhẹn. Mỗi tội hơi lươn 1 tý mình đặt trc rồi nhưng vẫn phải đợi khoảng 10p, đc cái mình dễ tính nên ko vấn đề gì.
Đánh giá về em 29: face thì cũng dễ nhìn tuy k còn trẻ
V1: tự nhiên 8/10
V2: ít lipit 8/10
V3: hơi khiêm tốn 7/10
Em này nói chuyện cũng khá là vui vẻ hoà đồng,nc cũng hơi dâm 1 tý(mình thích) nên cũng dễ lấy được cảm tình của mình. Massa khoẻ thì cũng khá là bài bản(không quan tâm lắm). Chủ yếu là massage yếu: bú liếm các kiểu từ đầu đến chân làm e rùng hết cả mình. 100% bj nhé. Chán bj e nó lại chuyển sang dùng bím. Cuối cùng là màn CIA trong sung sướng. Xong 2 ae nằm ôm nhau tâm sự trên trời dưới biển. E nó cứ gạ làm phát nữa nhưng thôi hẹn khi khác.
Tổng thiệt hại 1100k. Thấy thái độ nhiệt tình bo thêm 200k nữa.
Xuống thanh toán quên mẹ chụp ảnh cơ sở, còn mỗi cái bill.

Đính kèm

sevens

Thành viên mới
Bên này trước là Linh Spa.
Giờ chắc đổi chủ r