Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Massage One - Hà Nội đón mình bằng 2 bé 25 và 31 cực đã

Thikmassage

Thành viên mới
Xin chào toàn thể anh em diễn đàn, mình là thành viên Thiên Địa đã lâu nhưng lâu nay cũng chỉ theo dõi và lấy thông tin trên này, chưa có được bài nào review đóng góp cả, nay mình làm bài này review trải nghiệm của mình tại Massage One - 92 Ngụy Như Kon Tum. Mình mới ra HN công tác nên cũng có lên tìm hiểu 1 vòng thì thấy Massage One này mới come back và chưa có review nên cũng chuột bạch thử 1 lần ^^. Mình xin phép đánh giá từng bước:

+ Cơ sở vật chất: Không gian không rộng lắm nhưng cũng ấm cúng, phòng ốc còn mới, vật lộn trên giường thì không có rung ^^

+ Service chung của cơ sở: Zalo trả lời và gửi hình nhanh hơn lật bánh tráng, đa số các em đều có 2 - 3 hình để dễ lựa chọn, và hình nhìn em nào cũng ngon cũng muốn book :). Mình đi grab đến nên không có nhận xét về gửi xe. Lễ tân thì nhiệt tình, thái độ tốt. Sau khi xem hình mình chọn em 25 cho ông anh và mình đăng ký bé 18 tuy nhiên bé đang bận nên mình bảo cứ cho mình em nào đúng gu mình (xinh, ngực to) thì bé 31 bước vào. Cuộc ăn chơi bắt đầu từ đây...

Nhận xét chung bé 31:
+ Face: Mặt xinh (nhưng cũng có vẻ hơi dừ không teen lắm) 7/10
+ Giọng nói: Miền Nam (em bảo Khánh Hòa), hơi trung tính không ngọt ngào nhưng được cái nói chuyện thoải mái
+ V1: Đúng gu mình, to đẹp bóp quá đã 9/10
+ V2: Em này không phải kiểu mình dây nhé, chắc người, ít lipid 7/10
+ V3: To, bóp sướng 8/10
+ V4: Khá ngon, em này thích 69 nên cứ đưa thẳng V4 vào mặt mình. Nhảy vào tắm chung trước mới sờ tới nên không biết nước nôi thế nào 8/10
+ Service: Tắm chung chăm sóc mình như người yêu, tuy nhiên màn đấm bóp thì diễn ra nhanh quá, không có kĩ thuật nào đáng kể, bù lại thì được màn trườn nuru làm mình tê tái hết cả người, vì ngực khủng nên em trườn đến đâu mình sướng đến đấy, lúc trườn lúc ngậm thằng em mình làm xém phọt mấy lần. Kết thúc bằng màn 69 quá đã, em này không CIA nhưng hôn môi đá lưỡi như người yêu luôn.
+ Thiệt hại: Vé 450k (Giá gốc 600k mà mình đến khuya vẫn giảm giá, cho 1 like) + 700k tip

Ngoài lề: Ông anh mình đi bé 25 mình không trải nghiệm trực tiếp nhưng anh ấy kể bé này mặt cực xinh ngực cực khủng bím cực đã, nghe mà muốn đi lại để book bé này luôn.

Nói chung nếu có dịp mình sẽ quay lại chỗ này. Lần đầu viết review có gì sai sót mong các bác bỏ qua ạ :).

P/s: Có 2 ảnh của 2 em mình có edit lại chút để không lộ mặt, không biết post lên như thế nào, có gì sai các bác mod sửa dùm mình, cảm ơn ạ!