Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review massage kimochi nhân hòa

nameless

Thành viên mới
Chia tay ny đã lâu. Gần 1 năm trời chung thành với bàn tay phải. Việc tâm sinh lý k đc đáp ứng khiến mình bứt rứt, công việc k tập trung, hay bồn chồn cáu bẳn. Đã nhiều lần mình định tìm hiểu đi đá phò 1 phát giải tỏa tâm sinh lý cơ mà tính vốn nhút nhát, sợ bệnh , sỡ bị lừa mà đời mình đang đẹp nên sau khi đi theo tiếng gọi con chym thì mình đã tìm đến massage kimochi nhân hòa.
Cơ sở massage kimochi nhân hòa nằm kín đáo nhưng cũng không quá sâu ,k khó tìm, tạo cho khách cảm giác vừa riêng tư vừa k lo bị lừa vào khu vực vắng.
Đến cơ sở thì 1 bạn nam nv ra dắt xe cho mk, tuy nhiên các bạn bên trong chưa nhiệt tình hướng dẫn lắm, mình là lần đầu nên toàn phải hỏi, mà hỏi đâu các b mới trl đó, không chủ động lắm.
Đến đoạn chọn nv thì phải hỏi nha, hỏi xem đang có những ai sẵn sàng phục vụ thì b ấy đưa cho mk 1 list mã số kèm ảnh các em quyến rủ uốn éo múp míp đủ cả trông lứng chẩy nước. Hôm đó mình búc em số 17 2k5, trẻ, múp, trắng , ngon, mặt tàm tạm thôi.
Vào phòng vip 550k thì b nam bảo mk vào xông hơi đợi nv, mình lần đầu nên hơi rén, mặc quần đùi vào xông, quần dài vs áo cởi vất mịa trên giường :v. Vào 1 lúc thấy ngộp định ra nhưng mk quyết tâm chờ ẻm lên rồi mới ra .
Đc 10p khi mình sắp tắt thở ngất xỉu thì em mở cửa đi vào, mình áp mặt nhìn qua cửa kính bị bám đầy hơi nc thì thấy 1 em nv múp căng mặc đồ gợi cảm vl đứng cạnh giường mỗi tội ẻm đang đứng bấm đt :/.
Mình mở cửa đi ra thì em nói giọng miền tây bảo "a cỡi wầng ra vào ngâm nức đi a". Sau đó em cất q/áo của mk vào tủ.
Mình hơi run run cởi quần ra, đến đoạn cởi sịp cảm giác ngại vl các bác ạ, trc giờ trừ ny em ra thì bé này là ng đầu tiên chiêm ngưỡng cơ thể trần trụi đẹp trai của em. Bé vờn vờn nước hỏi em "ăn có cần nc nóng hay lặn gì hong" mk bảo nc vừa lắm em thế là 2 đứa vào bồn tắm. Bồn hơi nhỏ do mk chọn gói rẻ, trò chuyện 1 lúc sau khi cả 2 ướt át, sờ xoạng nhau thì mình bạo hơn. Mình ôm cơ thể múp míp trắng nõn của em vào người cảm nhận sự êm ái chẩy nước, sau đó đè em ra bồn tắm bú lấy bú để , liếm mút say sưa suýt thì húp luôn cả nước bồn tắm, may mà nước lẫn lifeboy nên mình kiềm chế lại :")).
Sau đó thì em bảo mk nằm úp lên giường, ban đầu massa thường thì kỹ thuật em không hơn gì thằng đệ ở nhà mình bắt đấm lưng là mấy. Đến đoạn thả tinh dầu nhơn nhớt lên người sau đó em liếm láp, trườn, áp cơ thể múp míp lên lưng mình, 1 bên đùi của em còn áp khít vào giữa 2 chân mình đang nằm sấp cảm giác nó trơn trơn, múp múp mà khít rịt gì đâu.
Sau đó em bảo mk nằm ngửa lên, đoạn này em bôi dầu trơn lên cả 2 đứa rồi ấp thẳng 2 cơ thể vào nhau mà quằn quại trườn bò. 2 quả bưởi của em nó ấn ấn cà cạ, lăn xả khắp cả cơ thể mình. Ôi dcm cái cảm giác con bé nó trắng, múp máp vừa phải, kèm theo tinh dầu trơn trơn ôm chặt lấy mà uốn éo nó đã gì đâu á các bác, Cảm giác như mình muốn ôm con bé chặt rít đến phọt cả nước ra thì thôi...:)).
Sau đó thì em nó lấy tay bôi trơn và vuốt cu mình, đoạn này giá mà em sờ đoạn dưới cà trc rồi mân cu thì phê hơn, nhưng thôi trẻ người non kinh ng nên cũng k trách. Vuốt 1 lúc thì em cho vào mồm bú chùn chụt, bú vs sóc chán mình k ra thì em bôi thêm tinh dầu vào cặp mông căng như bóng bay rồi kẹp vào cu mình mà mẩy đến mức mình tự muốn ra cmnl...:v sau đó em dùng miệng vệ sinh đám tinh linh mình mới phóng thích và tắm lại cho mình. Tiếc là 70p mà mình vẫn còn tầm hơn 10p lẽ ra nên nằm ôm em tận hưởng thêm 1 xíu.
Sau đó 2 đứa mặc q áo và em dẫn mk đi xuống. Mà lúc mặc đồ bó sát vào trông em nó căng mà nứng hơn cả k lúc mặc vậy.
Sau đó mình thanh toán 1tr550k kết thúc 1 buổi chiều mãn nguyện :v.
Lần sau sẽ thử 1 trung tâm bên nguyễn khang xem sao ae tương tác tuần sau mình gửi rv :v.

Sửa lần cuối: