Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Lần quay lại EVA - 23 Nguyễn Thị Định, em 77.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Docthanvuitinh

Thành viên mới
Chào admin và toàn thể ae cdx.

Nay cuối tuần có tý bia trong người nên em lại tìm đến massa cho thư thái nên xin phép review lại cho ae.

19h em gọi cho quán hỏi còn phòng trống cho 1 ng ko thì bạn lễ tân có mời qua luôn, e cũng có xem trước ảnh trên zalo rồi nên book luôn e 77, lễ tân cũng bảo vừa hay em nó rảnh thế là em phi chiến mã qua luôn khi còn đang có hứng.

Qua tới nơi thì lễ tân có hỏi han trao đổi lại giá cả các mức với mình, em thì từng đến rồi nên chọn luôn vip2(800k) có kèm tắm trung KTV, sau đó đc dẫn lên phòng luôn ko phải chờ đợi.

Lên phòng tầng 2 tầm 5p thì e 77 vào gõ cửa, e nó hỏi luôn mình dùng nước gì rồi mời mình vào xông hơi trước, xông hơi tầm 10p cho hả bia e ra thì thấy có đĩa hoa quả + cốc trà gừng(khá ok). Tiếp đến 2 ae trần truồng vào tắm chung, vào bồn thì em nó gội đầu cho mình, kỳ cọ khá nhẹ nhàng cho bú mớm v1 thoải mái, mỗi tội ko thấy bj trong bồn cho mình(chắc em mải bú ti nên quên yêu cầu em nó) gội đầu tắm rửa xong em nó rủ mình lên giường luôn để massa cho. Lên giường thì em nó thoa dầu trơn rồi nuru luôn cho mình, mồm hỏi em làm cho anh cia với 2 shot nhé. Em bảo em cứ làm cho anh thoải mái đi, nếu anh thấy thoải mái thì 2 shot. Em nó nuru 5p thì trườn xuống bj cho mình, em thì tay đi du lịch mọi chỗ( từ v1 xuống v4) e nó đều ok, được lúc thì em bảo em nó hôn bi cho mình em nó rên nhè nhẹ làm mình kích thích quá nên out luôn trong mồm. Mà cia chưa ra hết em nó đã thôi bj rồi ra tắm lại luôn, chẳng mơn trớn cu em mình làm nó hơi bơ vơ. Sau khi 2 ae tắm tráng lại thì lại lên giường để massa, về kỹ thuật massa em này thì ko tốt lắm, đc cái chỉ đâu bóp đó. Massa chưa thấy phê thì em nó bảo mình nằm ngửa người lại, cũng chẳng làm thêm động tác gì. Mình đang nằm nghỉ thì em nó hỏi anh tính nằm nghỉ đây ah(kiểu muốn ra ngoài sớm), em có hỏi sao em giục anh thế thì em nó kêu đói chưa ăn tối. Em thì cũng dễ tính nên bảo để a hút xong điếu thuốc đã dù ko thấy thoải mái lắm. Gói vip 90p trong khi mình vào chắc tầm 60p là căng.

Em xin có 1 vài nhận xét theo quan điểm cá nhân như sau:

1 CSVC: phòng ốc cũng bình thường, hơi nhỏ. Chắc ae qua rồi cũng biết.

2 KTV:

77 tên Dương, em nó bảo ng VĩNh Long

V1: hàng thật, to, êm tay

V2: nhiều lipit, bảo sn 2k1 ko biết đúng ko.

V3: to, êm

V4: lún phún, âm ấm ☺

Em này hợp bác nào thích gu xôi thịt giống em.

Về thái độ thì ít hỏi han nc với khách( chắc do đói thật), em đợi các bác reivew sau nữa vậy.

Tổng chi của em hnay là 900k (800 gói vip2 + 100 CIA).

Em đính kèm vài con ảnh về cơ sở, giá cả, ktv thì ko cho em chụp.

Chúc các bác có những buổi thư giãn vui vẻ.

Đính kèm

ling

Thành viên mới
Ẻm đói thì ẻm ấy có thể nói mấy câu nhẹ nhàng hơn, chứ nói vậy cũng hơi cụt hứng thật bro à

anhbeo80

Thành viên mới
em 77 này tôi đi rồi. Không nhiệt tình lắm, không phải do đói đâu. Ngày xưa đi EVA thích còn giờ phí tiền. đi mẹ massage truyền thống, tiền còn lại đi chịch còn hơn

Docthanvuitinh

Thành viên mới
em 77 này tôi đi rồi. Không nhiệt tình lắm, không phải do đói đâu. Ngày xưa đi EVA thích còn giờ phí tiền. đi mẹ massage truyền thống, tiền còn lại đi chịch còn hơn
Chưa thấy ae nào review em 77 này nên em cũng thử làm chuột bạch 😅

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
chúc bạn tham gia cộng đồng x vui vẻ, cdx chỉ hỗ trợ mỗi ID 1 bài review về 1 thương hiệu địa chỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.