Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REVIEW LẠI LÀ WINDY DUY TÂN - VUI VẺ VỚI EM 01

nhochocdoi97

Thành viên mới
Chào các bác, lại là tôi nhochocdoi đây. Nhờ sự kiện của diễn đàn, sau khi được nạp đạn từ admin. Hôm nay công việc làm căng thẳng, bế tắc quá, mà tắc thì cần thông thoáng đầu óc mới làm việc được. Em lại lọ mọ mò mẫm qua windy, thấy bữa trước bé 03 có bảo, em có cô bạn thân 01 cũng ok lắm.

Lại dấn thân lên con ngựa sắt qua bóp đầu lúc :D . CSVC cũng ok như phòng trước mình book bé 03, chắc là các phòng same same rồi. Nhưng hôm nay lạ lắm, cho đúng cái phòng 2 giường, tự hỏi 2 giường thì làm gì :v Thôi vào vấn đề chính, ngồi bấm điện thoại được 5 phút thì bé 01 vào, cũng rung động con tim tôi luôn (tuỳ gu từng người không các bác bảo PR)
Face: xinh kiểu chững chạc - ưng (8/10)
skin: trắng
tall: tầm m62
V1: vừa tay
V2: eo thon
V3 mẩy nhé :p
V4: nước nôi đầy đủ - mà thôi các bác đi mà cảm nhận :p

P/s: đúng là bạn thân, da với dáng giống nhau thế @@ Dịch vụ cũng như lần trước mình post, em nó tắm táp cẩn thận từng tí, rồi ra mát xa tinh dầu + đấm bóp. Tiếp theo là nuru sữa nóng (ngây ngất nhé). Lúc đầu định làm vip 1, thế nào nhìn thấy xong lại ưng quá thành ra VIP3. WC, CIA đầy đủ lắm nhé.

Tổng thiệt hại sau khi giảm 20% vé, giống lần trước: 1.650.000k (từ lúc biết món này tốn quá, phải chăm chỉ làm thôi).

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Để tránh PR về các cơ sở, cdx chỉ hỗ trợ 1 ID chỉ review 1 bài về cơ sở . Chúc bạn luôn có trải nghiệm thú vị khi tham gia diễn đàn