Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Kỳ Anh một chiều đổ lửa

Minh Kì Phan

Thành viên mới
Các cụ ạ, sau bao ngày người thì bết bát, ngồi đọc review của các cụ cả, nâng lên đặt xuống các kiểu con đà điểu, cúng cuồi em quyết định ăn mặc lịch bịch, leo lên con 82 của Sugar Tank chuyển nhượng do đến kiếp nạn Bạch Cốt Tinh éo tìm được trạm xăng, phải chuyển qua Bạch Văn Mã. Giữa trưa trời nóng như đổ lửa, nhưng vì thằng em nó rộn ràng quá nên cảm giác đi đường nó cứ như tiết trời sang thu ý. Đang bình bịch nhìn xem số 103 ở đâu, bỗng ngước lên thấy cái biển hiệu to đùng... ĐÂY RỒI!!!

Bước vào tầng 1 gặp bác Đô (đến khi ra mới biết :v), chốt luôn cái vé SVIP luôn ko cần nghĩ, nói chuyện được với bác ý vài câu, lượn 1 phát lên phòng thay đồ rồi lên phòng massage chân. Gặp được bạn massage chân phải gọi là quá tuyệt, kĩ thuật massage ko chê vào đâu được. Phê tập 1!

Sau đó được dẫn lên phòng massage, đang ngồi xông hơi tự dưng em số 39 ngó vào. Em xinh xắn khá là hợp mắt em. Hơi phê tập 1.5!

Sau khi xông hơi, tắm chung, ngâm rượu... à nhầm.... ngâm thuốc bắc, đến phần massage. Phải nói rằng kĩ thuật ms của em 39 tốt dã man. Cực kỳ phê các cụ ạ. Xong xuôi đến đoạn thư giãn, quạt tí gió, ăn uống rồi xuống dưới chém gió với bác Đô và ra về

REVIEW về KTV số 39
Face: Xinh xắn, cho hẳn 8.5 vì hợp mắt em :">
Body: Đẹp, khá là nuột. Gái mới nhớn mà (2k)
v1: Bé, ko hợp gu của em nên em để trống :3
Ăn nói rất nhẹ nhàng ngoan ngoãn, có phần hơi ngại ngùng, mãi đến khi xong xuôi ngồi nói chuyện với em, em mới thoải mái hơn.

Kĩ thuật:
- Massage khỏe: Quá tuyệt vời, em xin phép cho nắm phẩy trym, ý lộn, 9.5.
- Massage suýt khỏe: BJ khá, định sờ em chút, nhưng chắc do em ngại với ko hợp gu của nhau nên chỉ loáng thoáng rồi out. Em hôm nay trọng massage hơn nên xin phép ko chấm điểm hạng mục này

Xong xuôi xuống gặp bác Đô, ngồi chém gió với bác ấy một lúc trước khi ra về. Rất cám ơn bác Đô đã giành chút thời gian vàng ngọc để tiếp chuyện em.
Lần đầu tiên tại Kỳ Anh với cảm nhận của em thật sự rất tuyệt vời, em sẽ còn quay lại.
Many thanks to you!