Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Kỳ Anh lần 2 - không được như mong đợi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Cả đêm trực đổ bê tông, sáng lại phải chạy hồ sơ. 10h30 đã có mặt ở Xã Đàn.
Người đang oải, tiếc cái mã code khuyến mại của kỳ anh ngày mai hết hạn. Lại bốc điện thoại lên gọi. Nghe giọng con gái tưởng vian liền phi vào. Nhưng thất vọng quá các bác ạ.
Đến cũng k gặp Vian, chán tập 1. Chưa biết mặt mũi Vian là tnao. Hay ném cho anh cái ảnh vào inbox đi :))
Lên phòng hỏi 06 không có, thôi yêu cầu ai ngực to tí. Chỉ cần ngực to thôi :v Cu dẫn phòng ok vội.
Ngồi đợi 1 lúc thì có bé vào, nói thật ngực còn bé hơn cả em. E xin phép k nói số vì mỗi người mỗi khác. Đây là review cảm nhận của em. Biết đâu do e xấu trai nên thế không lại thiệt thòi cho em nó.
Em nó được cái mặt dễ thương, người mệt k bia rượu, lại buổi trưa nghĩ khách đầu của em nên uh biết đâu vớt vát được chút cảm xúc.
Ngâm nước lá thì nước lạnh, tắm sục thì cũng k có nước nóng mà e chẳng thấy mùi tinh dầu gì cả, thay vào đó là mùi hôi hôi. E phải nói thật như thế, bể sục kiểu lâu ngày k rửa ý.
Em nó tắm cho cũng hời hợt hơn cả các chỗ không cho tắm chung, được phút mốt thì lên giường. Thấy sụt sịt chắc chớm ốm
Ghi nhận là em massa thì chuẩn, đủ bài, nghĩ cũng thương vì ng bé như phải gồng lên cho có lực, cái này ghi nhận.
Đến phần thư giãn thì chỉ cắm đầu vào thổi, tiếng động duy nhất của e nó là tiếng sụt sịt mũi =]] 1 lúc không ra thì bảo em lấy dầu dùng tay cho a nhé :)). Em nói thật em bị ysl do thủ dâm nhiều quá, chịch cũng 1p, massa có khi chưa thổi, vuốt ve tí đã ra mà hnay lâu vkl, nằm nhìn lên trần nhà còn sốt ruột =]] chả có cảm xúc méo gì cả. Lúc ra e sóc đau quá phải bảo thôi.
Xong cái là vội vội vàng vàng súc miệng rồi mặc quần áo. WTF để em tự tắm trong khi bôi dầu massa khắp người, 1 tay cầm vòi hoa sen 1 tay kị, chả hiểu.E đi chưa bao giờ tip min. Hôm nay vẫn tip đủ 700 nhưng nghĩ không xứng đáng.
Lần thứ 2 vào, đều trong tình trạng không có 1 giọt rượu nào mà còn tỉnh như sáo sau cốc cafe vs khách hàng ở hồ. Em đi massa kiểu bởi vì đam mê, không bao giờ đòi hỏi, thậm trí nếu các e k chủ động thì cũng nằm yên hưởng thụ chứ không bao giờ quá chớn nhưng phải nói chưa bao giờ chán như thế này.
Lúc xuống có ông anh diễn đàn mới vào hỏi han lễ tân các kiểu, cũng giới thiệu bé vừa làm cho e xong, chắc hết người. định ý kiến nhưng thôi k phải việc của mình. Cứ để bác cảm nhận, nếu bác có đọc được mà giống em thì cho em xl nhé =]]
Đây là review cá nhân em, cũng đã phản ánh với lễ tân ở dưới. 2 lần vào đều không được vui.Vẫn sẽ ủng hộ bác vào dịp khác vì từ quán ra đại cồ việt ăn suất bún đậu 43k cũng không có cái kẹo cao su tráng miệng nên em nghĩ hôm nay em đen thôi. Chắc tại nay e bị con Gấu nó lèm bèm nên xui cả ngày kaka. Chúc a e cdx thật nhiều sức phẻ nhá...

motthoidenho199x

Thành viên
Nếu em là bác thì em tiễn bé đó đi ngay và luôn, mình bỏ đồng tiền ra thì nó phải xứng chứ bác, sao phải chịu đựng như thế ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.