Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Kỳ Anh chuẩn - Lỗi tại số em đen:((

Thái Luân

Thành viên mới
Chào ae đồng dâm,
Lâu rồi mới quay lại đăng nhập để chia sẻ tâm hự với anh em. Nói thật là em cũng vào diễn đàn thường xuyên để cập nhật tình hình. Mỗi tội cái tính lười nó ăn sâu rồi nên đi thì nhiều mà report chả được bao nhiêu. Hnay rảnh rang đôi chút mới viết report về cơ sở mới nổi Kỳ Anh mà em đã đi từ năm ngoái (29, 30/12 j đấy em ko nhớ rõ). Lần nào report em cũng cố chi tiết hết mức có thể nên nếu có dài dòng lan man quá các bác thông cảm.
Em xin đi vào chi tiết từng hạng mục nnư sau:

1. Địa điểm: ngõ xxx ở Xã Đàn rất dễ tìm. Ấn tượng của em là 1 toà nhà cao 8-9 tầng nằm ngay mặt ngõ to tổ bố 2 xe tải tránh nhau. Ngõ rõ to nhưng người qua lại rất vắng. Hơn nữa cơ sở rất sang trọng nên các bác cứ đường hoàng mà đi vào khỏi sợ dòm ngó gì đâu. Xe máy đến cửa có nhân viên ghi vé và dắt xuống hầm. oto đưa chìa nhân viên đánh ra bãi gửi. Em hoàn toàn yên tâm về khoản kín đáo, cảm giác kiểu đường hoàng vào khách sạn hạng sang chứ ko phải dấm dúi nhà nghỉ =))))

2. CSVC: em đi lúc 8h30 tối nên chỉ đủ thời gian làm gói chuẩn. Cơ sở mới toanh nên tất cả CSVC rất tốt. Từ phòng xông ướt, xông khô hay bể sục đều ko chê được. Phòng MS các bác lưu ý là xây theo phong cách lịch sự nên ko có nhiều chi tiết rườm rà như kiểu giường vua chúa như S lady hay Gei nhé. Có 1 điểm em rất thích là ko gian thoáng đãng, mùi tinh dầu thơm nhẹ chứ ko có cảm giác tối tăm hay mùi ẩm thấp như các chỗ khác. Cả HN này em thấy có Kỳ Anh và Neko có ko gian sang trọng kiểu lịch sự như vậy. Rất thích hợp để dẫn khách khứa hay là tận hưởng cảm giác chăm sóc sức khoẻ chứ ko quan tâm quá mức đến khoản "ứ ừ"
Có mấy tấm hình các bác xem thử nhé. Xin phép bác chủ ko biết bác có cho chụp hình ko nên em chỉ đăng mấy tấm kín đáo thôi ạ.
Ơ mà đệch, em méo biết up ảnh trên diễn đàn như nào luôn @@@

3. Nhân viên: em gọi random được em xxx (các bác cứ tự tìm hiểu vì em ko muốn mang tiếng PR cho ai cả). Ấn tượng về em này là dáng chuẩn như ng mẫu, ngực nở, eo thon, mông to. So với gu của em thì em này vừa tay, bóp sướng, ôm ấp tình cảm cũng được. CHỗ này ko cho nude hoàn toàn hay trườn bò đâu nhưng các bác vẫn có thể khám phá vô tư nhé. Hôm ý em đi em này váy rộng nên thám hiểm vô tư. Thư giãn thì có cả bj và hj. Bj chỉ tạo cảm giác thôi chứ ko được nhiệt tình tận tâm lắm.

Còn lại sau đây em xin tổng kết mấy cái đen của em và góp ý cho bác chủ theo ý kiến cá nhân:
- Em đi 1 mình: thề với những chỗ cao cấp thế này đi nhóm thì max vui. Em đi 1 mình nên cảm giác ngồi trong 2 cái phòng xông như thg tự kỉ. Lúc ra bể sục mà em chán luôn ko ngồi nữa vì quá buồn. May có cu cậu nhân viên ở đấy nhiệt tình ngoan ngoãn nên cũng đôi lời qua lại được.
- Em đi đúng hôm rét vãi cả đái: Vâng, đi hôm nào cũng được nhưng riêng hôm nào rét phải đi phòng vip trở lên. Em đi đúng hôm mà HN mưa, nhiệt độ 8-9 độ thôi nên cảm giác rét sun cmn chuym. Khu vực thay đồ hay phòng chờ thì điều hoà ấm áp nhưng khi di chuyển qua lại giữa các khu vực thì gió làu thấm vcd. Đúng ra rét thì đi p vip trở lên để toàn bộ khép kín trong phòng là chuẩn nhất.
P MS chuẩn em vào thì ko có giường đá muối nên cảm giác rét run bần bật. Điều hoà 29 độ mà ko được bật thg xuyên nên ko đủ ấm. Em nằm trên giường MS mà cả ng rét run =((((
- Em đi đúng hôm nhân viên ở đấy bị dị ứng: em vào lúc 8h30, tắm với xông nhanh (vì 1 mình buồn mà) cũng đến 9h10 thì được báo ko có nhân viên. Lý do hôm đấy các chị em ăn uống sao đấy nên bị dị ứng mấy ng. Thôi thế là mất luôn gần 1h nằm phòng chờ xem có nhân viên hay ko. Hậu quả kéo theo là gói MS chuẩn 60p của em chỉ có 10p bóp đầu xoa lưng và 5p thư giãn vì em quá vội để về.
- Em nhân viên em đi đến ngày: vâng, cái này gọi là đã đen lại còn lắm lông, đã thế lại còn lông xoăn tít (T.T). Các bác hiểu cảm giác mà vội về + rét run + nhân viên đến ngày ko??? Đoạn thư giãn em chỉ cố ra cho xong rồi còn về. Tiếc hùi hụi vì em nhân viên ngon vd ra thế mà ko biết hưởng.

Đôi lời với bác chủ nếu đọc được report của em. Cơ sở của bác khá là ổn áp rồi. Số em đen nên chưa tận hưởng đc hết dvu bên bác. Hẹn lần sau em lại tới.
P/s: Với gói chuẩn của bác, em nghĩ nên thay món ăn nhẹ thành trứng vịt lộn ngải cứu đi cho gọn nhẹ. Hôm em đi nv bảo 9h là bên em hết đồ ăn rồi. Món gì phức tạp cầu kì quá thì thôi bác ạ. Ae đi MS khoẻ thì chắc cũng đã no say rồi mới đi chứ.