Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review Kỳ Anh] 1 ngày bùng cháy tại x room

evilzknight

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Như anh em cũng biết là Kỳ Anh thì không có gì để nói rồi. Vào 1 ngày đầy nắng và gió e rẽ vào toà nhà váy cưới thì lại nhầm tầng hầm Kỳ Anh massage nên là lên luôn chứ sợ gì nữa
CSVC thì chắc k cần nói vẫn biết là vẫn đc dọn dẹp nên sạch sẽ và thoáng, mát. E vẫn cho là 9/10 vì cầu thang đi lại hơi nhỏ
Đến nơi thì em quyết định là đi thì chơi cho vui e lên Xroom.
E bỏ qua đoạn matxa chân thì e liền random và bắt đầu tiết mục xuống phòng. Cái e thích nhất là được xông khô. Đang xông thì 1 cô bé ms 08 với cái gu y bài mình dây nhưng lại có mông vú. E vào đã biết âu yếm chào mình. Nhẹ nhanf đấm bóp chờ nước. Chắc chắn chờ nước đêt tắm rồi đến lúc tắm thì e mới ngồi đối diện nhìn em nó. Cười duyên mà còn là gái Bắc. Dâm tà tây độc chưa gì vồ ngay vào em mút ti vì sợ dùng tay chà k sạch, e nó vồ mình 15p bắt đầu xuống dưới chiều thằng em… cái skill đầu lưỡi thì ôi dồi ơi chết mất mà 2 shot nên e cũng k cố gồng. Tầm 15p là e trớ ra mà e nó sợ chưa hết còn ngậm thêm tầm 5p r liếm lại. Về matxa khoẻ thì cũng cứng cáp và thoải mái người. Đến shot 2 thì e hay thích làm kiểu thế nên yêu cầu e cũng đồng ý. Mà k cần ngữa e vẫn WC nhiệ tình
Đánh giá em thì v1: 9/10
V2:10/10(gu e mình dây)
V3: 10/10 luôn
V4: 8/10
Tổng thiệt hại vào 3 tr 5 với thêm matxa chân là 200k. E đi thanh toán luôn tiền mặt nhé. Có đkien vẫn nên là Kỳ Anh các bác ạ

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài review của bạn đạt tiêu chí nhận hỗ trợ từ ban thanh tra diễn đàn, gửi thông tin stk cùng link reivew thanh tra bài vô inbox của mình nhé. Mong nhận được nhiều đóng góp từ bạn về nhiều thương hiệu nữa tại Hà Nội

evilzknight

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Bài review của bạn đạt tiêu chí nhận hỗ trợ từ ban thanh tra diễn đàn, gửi thông tin stk cùng link reivew thanh tra bài vô inbox của mình nhé. Mong nhận được nhiều đóng góp từ bạn về nhiều thương hiệu nữa tại Hà Nội
Đã nt admin nhé