Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] kingspa62ttt Oánh giá nhân tố mới 19

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Atushaha

Thành viên mới
hề nhố ae trong cdx, nhân cái dịp được ông bạn cởi chuồng tắm mưa ném cho cái vé free nên e mạnh dạn lên đây review cho ae 1 nhân tố mới của kingspa. Không biết do đen đủi hay ko hợp mệnh mà cả e lẫn ông bạn book bé 52 đều xịt. Thôi thì cứ đến xem có gì hay ho k thì đc bạn lễ tân giới thiệu luôn bé 19 chưa có ảnh luôn. Thế là ok lên phòng đợi cỡ 5’ thì bé vô. Vô cái bé ngạc nhiên khi thấy em (kiểu bị nhận nhầm người quen :D ) làm em cũng ngỡ ngàng và tưởng bở là gặp bé ở đâu rồi, nhưng sau cỡ 1’ thì quê v~ vì chả quen gì. Bé ở Cà Mau nên giọng khá hay( quan điểm cá nhân). Chào hỏi khá lễ phép rồi bé xả nước ra để xục. Khoảng 5’ thì 2 ae vô bồn luôn, bé tắm táp cho mình xong có hỏi muốn thư gian ở bồn luôn k, nhưng hnay hơi lạnh nên thôi, em nằm ở bồn ôm bé rồi hôn hít xíu cho phê pha. Xong xuôi thì bé lau người cho em rồi ra giường đấm bóp bò trườn. Khoản này phê lắm nha, bé làm rất bình tĩnh nên nằm tận hưởng phê lắm tuy nhiên hơi thiếu lực nhưng k sao. Sau rồi cũng đến mà BJ thần thánh, má ơi nằm mà chỉ muốn out luôn ra, nhưng cố nghĩ lung tung để tận hưởng thêm lúc. Cuối cùng sau hồi lâu mân mê V4 của bé và đc BJ thì e cũng out cho đê mê. Các bác nên thử.

đôi nét về cơ sở vật chất của kingspa
- phòng ốc sạch sẽ nhưng hơi tối, sáng lên chút là ok. Quả ổ điện cắm khó dã man nên k gội sấy đc. Buồn ghê

Về bé ktv:
Mặt khá xinh, duyên.
Dáng cao nha.
V1: tự nhiên, vừa tay và mềm lắm (k nhão nhé)
V2: ổn, ko mỡ
V3: tròn đẹp
V4: khít, nc nôi ok nha. Mà dọn xíu cỏ đi thì best
Nói chung là đc buổi tối ưng bụng, tuy lỡ hẹn với 52 nhưnc đc 19 bù lại nên khỏi chê luôn. Tổng thiệt hại 600 (free vé) , giá cả ổn, hợp lí.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.