Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] - KingSpa số 62 TTT - Trải nghiệm buổi chiều xúc cảm với những con số!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mr.tee

Thành viên
Hê 's lô,

Nhân dịp được 1 vé dự đoán đúng kết quả tỷ số Worldcup do bác Định quản lý tổ chức, em tranh thủ qua trải nghiệm lần đầu tại KingSpa - 62 TTT vào cuối tuần vừa rồi.
10h30 nhắn tin cho quản lý trực ở cửa hàng, hỏi nay có những bạn nào đi làm, trưa mình tranh thủ qua, được shop gửi cho 1 list ảnh, ảnh nhiều bạn chưa kịp chèn số, nhưng hẹn qua đến cửa hàng để tư vấn cụ thể! Ok, trưa ăn xong tranh thủ phi qua luôn, mà cái đường Trường chinh nó tắc dã man con ngan nên đến chậm hơn dự kiến 15 phut.
Đến nơi, shop khá dễ tìm, phi xe vào trong có 1 bạn trẻ trông xe, dắt xe và hướng dẫn nhiệt tình! - Rất OK.
Sảnh quầy tại tầng lửng, đi qua 1 cầu thang khuất để lên khá là tiện. Tuy nhiên có góp ý nhỏ đến shop, nên làm rèm thưa lửng trước lối vào cho thêm chút kín đáo ah!
Bạn lễ tân cũng là bạn mình inbox trước khi đến, XINH phết các bác ạ :)) và cả bác Định ra tư vấn, mời lên phòng nghỉ ngơi trước rồi tư vấn chọn sau.
Lên phòng T2 được bác ấy dẫn vào và bật xông hơi trước. Mình đến hơi sớm, nên mới có ít bạn nhân viên trực, bác ấy đọc vài con số, mình dừng lại ở 02, vì đã đọc review trên này rồi, và xem ảnh khá hợp gu nên không chần chừ chốt luôn.
Trong time chờ đợi, em vào xông hơi trước, tầm 5' nóng quá nên ngoi ra ngoài thì....... Bâng khuâng như lạc vào giữa Sapa sương mờ bao phủ ạ :)) chỉ nhìn rõ được ga trải giường và cái ghế vì nó màu đỏ và màu nâu :)) mò được ra ghế ngồi lau bớt mồ hôi thì... Cốc cốc, 1 cô bé mặc mini jupe bước vào, cũng bất ngờ về màn sương mờ :)) lò dò để túi xách vào bàn cạnh chỗ mình ngồi, phải nói Xịt Máu Mũi, dù không nhìn rõ mặt ah, Cực kỳ seexyyy mình trắm đùi chuối tay cá lóc... Em tả thế các bác hình dung được không ak :)))
Còn đang bâng khuâng thì cô bé đi ra cửa, gặp ngay bác Định ở hành lang, rồi bác ấy đi vào bảo xin lỗi em ý là số 04 nhầm phòng, :eek::eek::eek: Tụt mood Lần 1, cố với bảo nhầm cũng được mà nhưng bác ấy bảo em ấy có khách phòng khác đang chờ rồi, soo sad, lại chờ 02 tiếp, bác ấy vào mở hé cửa 1 chút là hết sương mờ, mặc dù phòng có quạt hút gắn trần nhưng công suất có thể hơi thấp hoặc quạt đã cũ nên không hút kịp hơi trong phòng.
05 phút
10 phút
15 phút......
OK có tiếng gõ cửa, lại là bác Định vào, bảo xin lỗi bạn 02 báo bận đột xuất nên đến muộn sau 1h, Oh nooo, sốt ruột lắm rồi, bác ấy tư vấn hiện có bạn 19 mới ok lắm. Cũng mới đọc 1 bài review bạn này xong, OK chốt luôn!
Và chờ đúng 3 phut sau, 1 cô bé gõ cửa nhẹ nhàng, bước vào với đồng phục nữ sinh Trắng đỏ che khéo hết V3, xịt máu mũi lần 2. :love::love::love:
VÀO VIỆC:
1. Face: 7.5/10, theo em bạn ấy không quá xinh nhưng dễ thương,
2. V1: 9/10 thật, khá đầy tay.
3. V2: 8/10 không eo, nhưng không bị sồ, ngấn, ôm khá thích ạ.
4. V3: 9/10 tròn, trắng, mẩy, không rạn hoặc rạn ít đèn không sáng hẳn nên e không thấy :D
5. V4: 7.5/10 em thích cắt tỉa gọn gàng hoặc nhẵn ah, của bé để tự nhiên, tuy nhiên cũng không quá rậm, nhìn đèn mờ cũng không rõ hồng hay không :))
6. Sevice: Gu tình cảm, nhẹ nhàng, chăm sóc thằng anh lẫn thằng em từ bồn ra đến giường. Em chưa đi trải nghiệm nhiều nơi phí cao, nhưng lần này cô bé ấy cho em quá nhiều cảm xúc ah.
bé gội đầu cho em thì tạo điều kiện cho em úp mặt vào V1, tay chân mân mê V3, V4, bài trườn, BJ, WC từ bồn ra giường. Ấn tượng lần 1. Đặc biệt WC rất kỹ, làm mấy lần liền ah. Vừa viết vừa hình dung lại làm thằng em lại rạo rực rồi :)))
Ra giường ban đầu massage khỏe, khoản này ko quá đặc biệt. Màn trườn tinh dầu từ chân đến tai không sót chỗ nào, đến lúc nằm ngửa, trườn xong có thêm tư thế cưỡi ngựa cọ V4, tay thò ra sau vuốt trụ làm cảm giác như đang QH, em bất ngờ với tư thế này luôn :bodo-smile-48::bodo-smile-48::bodo-smile-48:,ấn tượng Lần 2
Rồi đến màn 6996 kinh điển, rên nhẹ nhàng và em đầu hàng sau mấy phút ngọt nước :)) Không 1 giọt nào rớt ra ngoàiiii (tất nhiên không nuốt), cô bé ra bồn vệ sinh qua cơ thể, rồi vào quấn khăn, và massage đầu vai gáy cho em (do em dặn trước khi trườn ak).
Xong việc 2ae tắm cho nhau, bàn chuyện quốc gia, đến lúc chuẩn bị mặc quần áo, cô bé lấy áo cho em, còn đòi đi tất chân cho em nữa, mặc dù e bảo để tự đi nhưng nhất quyết đi tất cho em. Ấn tượng Lần 3.
ngồi xem em ấy trang điểm lại, viết phiếu mang xuống thì..... Oh no, số 26 , không phải 19 ah, mình hỏi đi hỏi lại em có nhầm số của em khoongggg :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: rõ ràng anh Quản lý bảo 19 mà, em ấy cười nắc nẻ, nhầm làm sao được, em ấy với 19 vào cùng 1 ngày, hôm cuối tuần vừa rồi là tròn tuần đầu đi làm thì phải. Dù sao em ấy quá OK.
ra đến cửa còn bảo mình thơm vào trán, bảo như kiểu bố thơm con gái nữa chứ :)))) Dẫn em xuống để thanh toán. bạn lễ tân lại giới thiệu quán có bạn 02 nhiệt tình nhất, Oh, chắc lại hẹn quay lại sớm rồiiii.
Thanh toán hết 600k, do em có vé free từ bác Định.
Cảm ơn em, 26 ạ!!!
Cảm ơn các bác nghe em luyên thuyên đến giờ, có vài ảnh cho các bác thị tẩm ak!

Đính kèm

mr.tee

Thành viên
em chưa trải nghiệm nhiều quán nên không rõ e ấy trước làm những bên nào ak. Tên Thu thì đúng rồi :))

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.