Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Kingspa 63 Tô Hiệu - Cảm xúc dâng trào

Hấp Tinh Man

Thành viên mới
Chào anh em,

Mình tham gia diễn đàn cũng gần được 9 năm rồi từ hồi còn Ola vựa rau của các anh em 1 thời, giờ mình cũng mới lập gia đình nên không còn nhiều thời gian tham gia nhiều thú vui như hồi trai tân được nữa. Một phần vì chẳng có thời gian đi chăn, một phần chẳng ưa nổi mấy con trẻ ranh đú đởn trẻ con nữa...Chắc mình đã già mất rồi hehe. Giờ chắc còn mỗi khoản đi massage thì còn thi thoảng đi vì nhanh gọn, được đấm bóp, được cảm giác như ông hoàng trong vòng 2 tiếng. Tuổi già rồi mà các anh em, lưng giờ mỏi suốt ngày, mà ở nhà con vợ nó chẳng bao giờ đấm sướng được như các em ún nó đấm, thi thoảng mặt lại cau có, tiền nong thì nó thu giữ gần hết. Vợ nó mà phát hiện trong ví có bcs hay tin nhắn lạ với con nào thì xác định luôn. Từng trải bao nhiêu năm chinh chiến mà có gia đình vợ con rồi nó thế đấy bác ạ, nên anh em nào chưa lập gia đình thì cố gắng hưởng thụ những năm tháng tuổi trai trẻ, chịch rau sinh viên nhiều nhất có thể để sau này đỡ tiếc.

Lan man 1 chút, cuối tuần trước tan làm sớm đi nhậu với mấy anh em trong công ty ở bia Hiếu Béo. Đến tầm ngà ngà rồi, thì có thằng của nợ đâu ra phát cái card visit massage ghi là giảm giá 50%, mấy ông kia lại nổi hứng vì toàn các bố chưa vợ mà định đi nhưng mình ngăn lại ngay bảo là mấy chỗ này vớ vẩn thôi, còn uy tín và danh tiếng lâu năm rồi thì chẳng bao giờ cần quảng cáo theo cái kiểu này. Nghĩ 1 lúc bảo khu này gần đây có cái massage mà trước tao hay qua lắm, giờ ở xa thì không hay qua được. Mình bốc ngay máy tìm số của anh Định, cũng hơi ngạc nhiên vì anh ấy vẫn còn lưu số điện thoại của mình: Alo, anh T à? Lâu ngày không gặp khỏe không anh?...Cực kì ấn tượng với anh Định ở KingSpa rất là chu đáo với các anh em, vẫn nhớ anh em hồi nào :D

- Sau khi setup được 3 slot em ún thì 3 anh em bốc xe chạy qua ngay vì cũng gần chắc tầm gần 2km. Nhân viên thì ở KingSpa 63 Tô Hiệu thì có vài em mới như anh Định giới thiệu. Mình thì được setup em số 2 - thấy bảo tên là Ngọc, thằng bạn thì em Mỹ số 20, còn thằng còn lại thì em nào mình quên mất rồi vì đang ngà ngà phê lúc đó. về dịch vụ thì mặc định cho 3 người là vé đắt nhất có ngọc trai cho sướng.

- Đánh giá về em Ngọc số 2 thì người không có hình xăm trổ chỉ có hình bé tẹo ở ngón tay nên chấp nhận được, mình là người không thích gái nó mực ở người vì chơi mấy em kiểu này xong thì đen lắm, chuyện tâm linh mỗi người quan niệm mà hehe :D. Em số 2 mặt xinh, mình dây, tóc dài, dáng khá ngon, da dẻ mịn màng không chê vào được. Service của em này thì thuộc dạng ngoan, chiều hết mức, tắm ngọc trai thì vuốt ngọc trai nhẹ nhàng vào lỗ nhị max phê. Cảm giác em Ngọc này rất yêu nghề đấm bóp rất tốt, bẻ chỗ nào kêu chỗ đó mặc dù lúc đầu vào mình bảo ngay với em nó là anh muốn xông hơi lâu 1 chút vì nay cũng đến tầm rồi nhưng em nó rất vui vẻ không phân biệt hay thái độ làm không tốt giữa người tỉnh và say. Sau khi massage tất cả các bước xong thì đến màn thư giãn. Em nó tự động cởi sạch đồ ra và liếm khắp người mình từ đầu đến ngón chân, lỗ nhị...Ôi mình thề với các anh em là chắc không nhiều anh em được cảm giác mút liếm lỗ nhị và mút các ngón chân đâu, nó phê và buồn buồn cứ gọi là như phê thuốc lào. Phê quá không chịu được lâu thì bảo em nó làm thế 69 rồi CIA (Cum in Alo) sạch vào trong miệng của em nó, phụt xong chim cứ giật giật em nó nói là chắc là anh chưa đủ ạ, anh muốn em làm thêm nữa không? Như bắt được ý của em nó, mình bảo em nó nằm cạnh rồi ôm nhau tâm sự một lát nói chuyện hỏi han em nó. Lúc sau dắt nhau ra bồn tắm, em nó rửa chim và tắm lại cho mình rồi bảo em nó BJ ngay trong bồn tắm cho mình. Nhưng cuộc vui đâu có được trọn vẹn, khi 2 cơ thể đang quyện cảm xúc vào nhau thì con vợ mình nó gọi bảo có việc. Cũng hơi tụt cảm xúc 1 chút, bảo em nó là anh xin lỗi anh phải về bây giờ rồi không làm tiếp shot 2 được, hẹn em lần khác và em nó cũng rất vui vẻ, ôm ấp nhau 1 lát, mút chim cho thêm mấy cái nữa khi đang mặc quần áo thì mới cho mình về. Thực sự lâu lắm mới ấn tượng với 1 em yêu nghề và nhiệt tình như này? Không biết anh Định có setup hay bảo trước gì em nó không hay mà em nó nhiệt với em quá hehehe.

- Xuống sảnh Lễ Tân thì 2 ông bạn đi cùng đã ra từ khi nào rồi, ông em thì làm em Mỹ số 20 hỏi thì mới biết em ấy vẫn dâm như xưa. Chỉ tiếc là ông em yếu sinh lí quá không chịu nổi độ nhiệt của em nó phụt ngay từ vòng gửi xe, thằng còn lại thì làm số 11 hay 19 em không nhớ rõ lắm.

- Đi đông và khách quen lâu ngày nên được giảm %20 tiền vé còn 300 hay 320k/1 người ấy. Mình bo cho em Ngọc số 2 của mình 500k vì sự nhiệt tình, còn mấy ông em tip ở thấy vé là 400K. Mình cực kì thích 1 điểm ở Kingspa là nhân viên em nào cũng rất nhiệt tình, yêu nghề và đặc biệt giá vé rẻ hợp lí với tất cả các anh em đều có thể đi được và tiền tip chỉ từ 400k mà các em ún em nào cũng không ý kiến gì mặc dù có cả massage trườn nuru. So với các nơi khác thì anh em cứ thử nghĩ xem, làm lương công nhân văn phòng 1 ngày được bao nhiêu tiền mà mỗi lần đi toàn kêu bo 700k, vé 500k, mỗi lần đi hơn 1 triệu như thế thì bán nhà đi mất, mà chưa chắc nhân viên đã nhiệt tình như ở đây. Mình có vài nhận xét review như thế và có cái ảnh cho anh em thị dâm về em Ngọc số 2 của mình. Chúc anh em luôn khỏe mạnh và luôn luôn được ngon chym