Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] King Spa 63 Tô Hiệu - Lâu lắm mới quay lại đây. Trải nghiệm e 39

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Lâu lắm ko qua King Spa mấy hôm vừa rồi cũng bấn mà mấy e hợp gu ngày trc nghỉ hết rồi buồn ghê. Thấy ae bảo e 39 dvu ok nên nay book thử
Mình đi đầu giờ chiều nên có vẻ vắng đến cái đc ku em ngồi ngoài cửa dắt xe cho rồi đc lên phòng luôn ko phải đợi. Nay đi gói full combo 2shot 1tr2
Lên phòng đc 5p thì e nó lên. Cởi đồ vào xông hơi 10p rồi ra có cốc trà gừng ấm bụng ngồi tâm sự ký cho ráo mồ hôi rồi 2ae vô bồn tắm. Nay vuốt sáp nên ko gội đầu triển khai tắm luôn. E nó trườn bò bú có cháo lưỡi đủ tư thế trong bồn vào mình out shot1 bắn đầy miệng e nó
Tắm xong lên giường, e này massage khỏe có vẻ chuyên nghiệp, ng kêu răng rắc khắp nơi
Xong xuôi e đổ tinh dầu trườn sấp, rồi ngửa. Cũng khá có nghề nhưng thao tác tay cảm giác hơi vội. E mà chậm rãi 1 chút thì sẽ ok hơn vì t gu tình cảm nhẹ nhàng
T mà cảm xúc ko đc đẩy từ từ thì hơi khó ra đặc biệt shot 2 nên bảo e nó nằm xuống t ở trên điều chỉnh nhịp độ cho dễ ra. Dập mỏi mồm e nó tầm 5p thì cuối cùng cũng ra ngập mồm :D
Túm váy lại review
Về CSVC: Ở mức khá, phòng ốc rộng rãi, mỗi tội hơi nhiều muỗi
Quản lý cũng nhiệt tình mỗi tội rep tn zalo hơ chậm
Về e 39 thì:
Mặt khá ko phải quá xinh nhưng nhìn ok, sn 97 ng Vũng Tàu
V1: hệ cam, đầy tay, hàng thật, mềm
V2: có chút lipit nhưng vẫn gọn gàng ko phải kiểu xồ xề
V3: cũng ok, mình ko để ý lắm
V4: khít, nc cũng nhiều
Sv: ms khỏe chuyên nghiệp, ms yếu thì cũng chuyên nghiệp full sv nhưng mỗi tội hơi nhanh chút, chậm hơn tình cảm hơn thì 10đ cmnl
Góp ý: quán nên xịt muỗi thg xuyên hoặc đốt hương muỗi cho đỡ, chứ đang mùa sốt xuất huyết, nhiều muỗi sợ phết
Túm lại 1 buổi ms cũng tg đối hài lòng
Có chút ảnh cho ae thị râm
20221121_155059.jpg20221121_155405.jpg20221121_155357.jpg20221121_155614.jpg

Sửa lần cuối: