Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Kimochi Nhân Hòa - Em 96 nhẹ nhàng, quyến rũ

toantony

Thành viên
Xin chào ae CDX,

Sau buổi nhậu nhẹ nhàng sinh nhật ông em cùng cơ quan, nhân tiện có cái code giảm 60% do đoán đúng đội bóng thắng nên mình nhắn Tele cho bác quản lý set ngay kèo massa ở Kimochi, sau đó lên ngựa lao đi thôi.
+ Cơ sở vật chất: Ở ngõ 116 Nhân Hòa (cuối đường gần đến Ngụy Như Kon Tum), cứ đi thẳng ko rẽ vào Hoàng Đạo Thúy khoảng 2-30m là thấy, quán nằm bên phải, lúc đến phải nhìn biển, trời lạnh nên NV đứng ở trong, thấy mình phi vào mới ra đón. Mình chọn gói King, khi vào phòng thấy rộng nên hơi ngợp, phải tầm 30m2, đầy đủ cả phòng xông ướt, xông khô, không có nhà vệ sinh trong phòng.
+ Về nhân viên Massage : Mình check qua Tele thấy cũng nhiều, vì thấy đánh giá em 96 tốt lắm nên mình book ngay em 96. Lúc book còn bị bác quản lý trêu là nghỉ, mà trong danh sách đi làm thì lại có, chắc đêm bác bận quá hay sao =)))

Chi tiết về bé này : Cao ráo, tầm m63
V1 : Cỡ bưởi, bóp thật tay
V2 : Có chút mỡ nhưng không đáng kể
V3 : Săn chắc vừa tay
V4 : Cắt tỉa gọn gàng

Mình chọn gói King, thời gian 90p, đầy đủ dịch vụ. Vào phòng cái thì bạn nhân viên dẫn lên bật xông ướt để mình vào luôn, chắc khoảng 5p sau thì bé gõ cửa bước vào. Sau khi mình ra thì nhìn thấy em cái hơi bị đứng hình, em xinh thật, lại cao nữa, người miền Nam. Sau khi xông ướt rồi em có dắt sang xông khô. Mà phòng xông có vẻ hơi rộng so với đi đơn: phòng xông ướt ngồi cái ghế mà đùi bên trái nóng ran, đùi bên phải thì mát =))) chắc đặt bị lệch mà phòng rộng nên nó ko đủ, phòng xông khô thì mình đổ khá nhiều nước nhưng ko thấy nóng lên, đợi 5-10p ko thấy gì nên thôi ra luôn rồi vào bồn tắm chung. Em này vừa tắm táp cẩn thận, kỹ càng, vừa gợi chuyện trên trời dưới bể với mình để tăng thêm độ thân mật, cuối đoạn còn BJ 1 lúc để tạo cảm hứng nữa.

Sau khi tắm táp xong thì đến MS, em làm đầy đủ bài, đấm bóp, dẫm chân rất có lực, massa đầu siêu phê, tan hết cả mệt mỏi. Trong lúc massa em cũng vừa gợi chuyện, nói chuyện duyên lắm. Sau các bài khỏe thì đến nuru, khoản này thì em làm cũng hay, cặp bưởi tiên di khắp cơ thể, liếm láp từ gót chân đến tai kèm tiếng rên la mà rung hết cả người, ngoài ra em còn nút mông nữa, phê ríu luôn.
Sau đó thì lật người lại, em bắt đầu BJ, sau 5p cố gắng gồng mình cùng tưởng tưởng sách vở bài tập bóng đá các thứ thì out, em nó hỏi em làm anh không sướng hay sao mà chả thấy anh bộc lộ cảm xúc gì, mình bảo anh đang bận đoán trận chung kết WC để kiềm chế chứ không chắc ra luôn từ lúc em ngậm =)))

Xong xuôi tắm tráng lại, mặc quần áo xong 2 đứa ngồi bàn vừa ăn hoa quả vừa tâm sự 1 lúc lâu, em cũng không giục giã. Tóm lại là hài lòng không chê được điểm nào.

Tổng kết: Gói King 900 được giảm 60% còn 400k + Tip 1000, sẽ cố gắng quay lại sớm gặp em.

Cảm ơn ae đã đọc bài./.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn