Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] KIMOCHI Nhân Hòa - Em 79 Không có gì ngoài 2 từ Tuyệt Vời [ Bài Viết Được Xác Nhận Thanh Tra ]

Edison Chen

Thành viên mới
Rét mướt thế này cũng ngại đi mát xa mát xủng, nhưng hôm nay có việc đi xa về, thấy người mỏi mệt, đau đầu đành phải nhắn Tele set kèo vì hôm trước bác quản lý bên Kimochi có giới thiệu 2 bé 79 và 96, không có ảnh nhưng được coi là hot bên đó, nên phải tạt té qua ngau

+ Cơ sở vật chất : Ở trong cái ngõ nhỏ, đâm từ Hoàng Đạo Thúy sang là ngay bên tay trái, trông bên ngoài hơi giống Karaoke nên dễ nhầm,phải lượn 2 vòng mới đáp chính xác được. Về phòng ốc thì phải nói là rộng vl, phải tầm 30m2, đầy đủ cả phòng xông ướt, xông khô, mỗi tội k có nhà vệ sinh trong phòng, buồn đái mà ngại đi ra ngoài =)). Tuy nhiên do phòng rộng quá nên khi tắm xong cũng hơi lạnh vì điều hòa không tỏa kịp. Mình chọn phòng King, phòng này trang trì theo kiểu vương giả, đúng kiểu vua chúa, cơ sở vật chất còn rất mới và sạch sẽ

+ Về nhân viên Massage : Ở đây nghe nói phải có khoảng 30 em, teen teen cũng có mà kinh nghiệm cũng nhiều. Vì được giới thiệu em 79 nên mình ok, lần đầu tới check thử xem thế nào.

Vào phòng chưa dc 2 phút thì bé đã gõ cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên thì nghĩ trong đầu là thôi bỏ me rồi, không phải gu của mình vì trông mặt cũng xinh nhưng kiểu già dặn, không phải kiểu trẻ con đáng yêu mà mình thích. Nhưng thôi em nó đã mất công lên chả nhẽ mình lại đổi, nên đành kéo em lại và tâm sự trước xem có hợp gu không, thấy cũng mau mồm mau miệng, giọng miền Nam ngọt lịm, thêm quả thân hình bốc lửa nên quyết định chiến luôn

chi tiết về bé này : Cao phải trên m6, cao ráo
V1 : cỡ bưởi. vì là hàng thật nên hơi xệ chút đầu ti bé tí tha hồ bú liếm
V2 : có chút mỡ nhưng không đáng kể, mà em cứ than béo
V3 : săn chắc vừa tay
V4 : Cắt tỉa gọn gàng, hầu như không có ca vát, khám phá thoải mái

Mình chọn gói King, thời gian 90p, đầy đủ dịch vụ. Sau khi xông ướt rồi sang xông khô cho nó tỉnh táo, đỡ mệt mỏi thì vào bồn tắm chung. Đúng là gái teen mới làm hay gái có kinh nghiệm thì đều có cái hay của nó, em này vừa tắm táp rất kỹ, cẩn thận, vừa gợi chuyện trên trời dưới bể với mình để tăng thêm độ thân mật.

Sau khi tắm táp xong thì đến MS khỏe, em tự tin tuyên bố mình làm MS khỏe đỉnh nhất cơ sở, mà đúng thật, em làm đủ bài, đấm bóp rất có lực, mát xa đầu siêu phê, tan hết cả mệt mỏi. Sau các bài khỏe thì đến thư giãn, khoản này thì em làm cũng ngang khoản khỏe, cặp bưởi tiên di khắp cơ thể, liếm láp từ gót chân đến tai kèm tiếng rên la như JAV. Đến khoản WC thì đúng là số 1, chưa từng thấy em nào dọn WC kỹ và nhiệt tình đến thế, phải 5,6 đợt mà làm có tâm chứ k phải qua loa cho có, sướng tận óc luôn. Khuyến khích anh em nên đi thử em này 1 lần, đảm bảo đê mê ở cái khoản này.

Sau đó thì lật người lại, em bắt đầu BJ, không hề có HJ nhé, BJ 100% luôn, lau cột đá bi đủ kiểu rồi lút cán mấy lần luôn, phê quá không kìm được, mặc dù lôi cả bảng cửu chương ra đếm rồi mà vẫn bị out sau 10 phút tê tái =)). À mà CIA em ngậm hết luôn, không chừa lại 1 giọt, tất nhiên là không nuốt. Nói chung khoản thư giãn của em này thì đúng là đáng đồng tiền bát gạo, không có điểm nào chê. Xong nằm còn tiếc rẻ, nhẽ ra làm 2 shot cho nó đỡ thèm, nhưng em bảo 1 shot thôi cho nhớ nhau.

Xong xuôi tắm tráng lại, vẫn còn giờ nên nằm ôm ấp tâm sự 1 lúc lâu, em cũng không giục giã. Tóm lại là hài lòng không chê được điểm nào.

Tổng kết : gói King Tic 900 + tip 1000, đáng đồng tiền bát gạo, sẽ còn quay lại gặp em nữa :D

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ đội thanh tra CDX với mức hỗ trợ 700k , xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx bởi đội thanh tra, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn