Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Kimochi Nhân Hòa - Em 32 dễ thương

lingardinho

Thành viên mới
Xin chào ae CDX,

Sau buổi đêm qua nhậu mất người thì hôm nay mình quyết định đi massage thư giãn. Kimochi thì cũng đã đọc review nhiều nhưng chưa đi bao giờ, hôm nay test luôn xem sao ^^

+ Cơ sở vật chất: Ở ngõ 116 Nhân Hòa (cuối đường gần đến Ngụy Như Kon Tum), cứ đi thẳng ko rẽ vào Hoàng Đạo Thúy khoảng 2-30m là thấy, quán nằm bên phải, lúc đến phải nhìn biển. Vì là mới Tết xong nên chắc ít nhân viên, ko có ai ra đón hay hướng dẫn mình để xe (cái này bác nào khó tính sẽ ko thích, mình dễ tính nên thôi ko sao). Mình chọn gói Vip, khi vào phòng thấy khá rộng, bồn tắm to, nói chung là ok.

Chi tiết về bé này : Ko cao lắm, chắc tầm 1m62, chubby
V1 : Cỡ cực khủng, đúng gu mình luôn, bác nào gu ngực to có thể test ^^
V2 : Có chút mỡ nhưng không đáng kể
V3 : Săn chắc vừa tay

Mình chọn gói Vip, thời gian 80p, dịch vụ cơ bản thôi. Vừa vào phòng thì bạn nhân viên bật công tắc cho mình xông hơi luôn rồi mới đi gọi nhân viên :)). Ngồi được vài phút thì em đi vào, mình ok luôn vì đúng gu ngực to :)). Em giọng nhẹ nhàng, nói chuyện dễ thương và cũng khá thích nói chuyện để tăng độ thân mật. Lúc tắm thì cũng kĩ càng, hỏi mình có cần tắm thêm cho sạch không, đang tắm thì có hj bj để tăng thêm cảm hứng ^^.

Sau khi tắm xong thì đến màn chính, màn khoẻ thì em đấm bóp cũng được, luôn hỏi mình là có vừa lực không, có muốn đấm chỗ nào không ^^. Mình thì khoái nuru hơn nên pass qua đoạn này nhanh để đến phần chính, khoản này thì em làm khá ok, cặp bưởi khủng của em di chuyển khắp cơ thể mình rất phê ^^, và khi đang hj cho mình thì em chộp tay đưa vào miệng nữa, hơi bất ngờ và cũng phê. Hôm nay chắc mệt do dư âm từ buổi nhậu hqua nên ra hơi nhanh, thì em trêu mình có phải do kĩ thuật của em tốt nên a out nhanh phải không :)).

Xong xuôi thì tắm tráng lại kĩ càng, chưa mặc quần áo nằm tâm sự 1 lúc thì mình tiện tay nắn bóp cặp đào tiên của em :)), em cũng là người thích nói chuyện nên cứ nằm tâm sự 1 lúc xong mới ra về. Em có gợi ý mình chơi 4-6 tay nhưng mình hẹn em để hôm khác, người em gợi ý theo lời em nói thì là số 33, lúc mình đi thang máy tình cờ gặp luôn, cao ráo xinh xắn (em này bác nào đi rồi có thể review chơi ^^)

Giá rổ: ngày Tết nên vé tăng thêm 200k, gói Vip từ 500k->700k + Tip 1000k nữa = Tổng hết 1700k. Mình quý em nên mừng tuổi thêm cho em 200k, lễ Tết mà ^^.

Tổng kết thì kĩ thuật của em ko phải quá đỉnh, nhưng có V1 cực khủng và nói chuyện cũng dễ thương, bác nào dễ tính như mình có thể test xem sao ^^. Lần sau quay lại thử quả 4 tay với chị của em xem thế nào.

Cảm ơn ae đã đọc bài.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
chúc bạn vui vẻ khi tham gia cdx, sau đi làm thêm tý ảnh để ae cdx hỗ trợ 1 phần chi phí ăn chơi bác nhé