Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review J SPA 43 lần đầu trải nghiệm!

quanttoa

Thành viên mới
Hôm qua 16/4/2023 mình có việc đi Hà Nội nên ghé qua J SPA trải nghiệm, book lịch 11h hơn, được anh chủ nhiệt tình bảo giảm giá cho mình 20%, mình book vé Super King, tính mình đã đi chơi thì muốn thư giãn lâu nó mới đã!:bodo-smile-15:

11h hơn đến các bạn tiếp tân tiếp đón nhiệt tình, vì mình đến sớm quán chưa có ai còn đang chuẩn bị nhưng công tác đón tiếp rất tốt!
Sau khi vào các bạn mời mình ngồi chờ và rót nước đón tiếp, mình tranh thủ làm hụm nước, Một lát bạn nhân viên đưa mình ipad chọn các bé. Vì khá sớm nên có 1 số bé chưa tới nên mình được giới thiệu bé 43, bạn bảo bé này làm rất nhiệt tình, chu đáo. Cũng oke liền, và đưa mình vào phòng.

Vào phòng ngồi chờ thì ấn tượng của mình là phòng rộng, bồn tắm to, có 2 phòng tắm và xông hơi riêng, có bồn đi vệ sinh và rửa mặt riêng, bàn ghế ngồi chờ khá tiện,

Ngồi chờ 1 lát thì em 43 vào, em có trò chuyện với mình để ae quen nhau hơn, sau đó thì e đi xả nước để chuẩn bị.
Đánh giá về em 43:
Face: trắng mịn, xinh xắn, ưa nhìn.
V1: Big
V2: mũm mĩm
V3: Big
V4: Siêu đẹp!!!! Đúng kiểu mình thích!
Kỹ năng: nhẹ nhàng, tình cảm, siêu chiều mình luôn, bé vừa làm vừa nhẹ nhàng nói chuyện.
Bé BJ cho mình liên tục, xong việc bé bảo e biết a thích BJ như thế nên làm như thế a mới vui. Thích bé lắm, lúc về thơm má rồi cám ơn bé! Bé cười nhẹ đáng yêu!
Hy vọng lần sau sẽ gặp em tiếp nha!
Tổng chi phí 3150k
Xong việc thì ra ngoài ngồi ghế mát xa, uống chén nước rồi bắt xe về!!!
Hẹn gặp lại J SPA 1 ngày gần nhé!!!
Dưới là bill của mình, hình ảnh CSVC thì như J SPA giới thiệu luôn!

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
chúc bạn vui vẻ khi tham gia cdx, sau đi làm thêm tý ảnh để ae cdx hỗ trợ 1 phần chi phí ăn chơi bác nhé