Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

( Review) EVa NTĐ và combo 4 tay

Dulyle0

Thành viên mới
Chuyến đi lần 2 đến đây mình thử gói 4 tay của cơ sở cho biết mùi. Shop được cái rất nhiệt tình tư vấn chi tiết, mỗi tội gói này có vẻ ít người sử dụng hay sao mà có mỗi 1 option 09 + 62 đều miền Tây nên m thử luôn, hai bé có vẻ thân với nhau nên kết hợp rất tự nhiên và thoải mái 1 bé rất nhiệt và dâm còn 1 bé thì nhẹ nhàng hơn, chiều hết nấc bảo gì làm đấy 😁
Về ngoại hình thì cả 2 bé v1 đều ổn nha, bóp rất đầm tay và tròn trịa, v2 thì có chút mỡ nhưng với những bác gu đầy đặn vẫn ok, v3 khá nẩy
Vào bồn tắm thì mỗi e chăm sóc một đầu, chiều mọi tư thế rất thoải mái, 2 bé bj khá đỉnh ( cảm giác đúng như trong jav luôn ae ạ🤣
đc tầm 15p thì chuyển lên giường ms
Đấm bóp và nuru vẫn là chia 2 nửa, 1 trên 1 dưới quá ok vì 2 e đều có kinh nghiệm, phủ kín người mình luôn, đủ bài với wc khá phee
Service màn này thì đánh giá 8/10 trườn khá ổn, đến màn bj thì pheee , 2 e luồn lách các kiểu, đủ bài cả. Do shot 2 mình k ra đc nên thấy các e mỏi miệng quá mình lại thôi 😂 2 e vẫn còn lưu luyến vẫn chủ động tìm cách cho ra bằng dc. Chốt lại là khá hài lòng
. Mong bác chủ set thêm cặp đôi khác cho hấp dẫn
tổng 1740k vé 240 tip 500x2 + 2 shot +tắm chung.
tiện mình rv qua bé 27 ở shop, gầm cao máy thoáng, ae nào thích xôi thịt sẽ vào gu , service đỉnh, nhất là nuru còn hơn cả 2 e trên 😬

Đính kèm