Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] EVA NTĐ - MS23 Trải nghiệm khá tốt

Vincent89

Thành viên mới
Hi mọi người, em Vincent đây,trước có níck review mà giờ mất pass lại phải tạo tài khoản mới. Hôm nay e sẽ review cho mọi người quán EVA ở Nguyễn Thị Định
Nay e có đặt hẹn trước lúc 9h30 mà mưa quá, nhưng đã lỡ đặt mà hủy thì đúng là ngại lắm
E đến thì anh chủ mời dẫn lên phòng 202, phòng cũng ko quá lớn, nhưng mà các dịch vụ cơ bản như xông hơi hay tắm với điều kiện như vậy là OK rồi, không có gì để chê.
E lên phòng trước thì khoảng 3p sau em KTV vào, đánh giá đầu tiên là KHÔNG GIỐNG ẢNH các bác ạ, không giống ảnh nhé ( em để ảnh đính kèm cho các bác tự so sánh) =)), nhưng mà bạn KTV lại đúng gu em nên là em vẫn thấy Ok. Cũng hơi bỡ ngỡ vì là lần đầu nên ko biết làm gì thì em KTV giọng nhẹ nhàng hướng dẫn, ui, yêu luôn các bác ạ !!
Đầu tiên là xông hơi, sau đó là tắm và Nuru các thứ. Tay nghề đấm bóp thì chắc e ý không phải chuyên vì hơi nhẹ, còn Nuru em thấy cũng ổn, được cái nhẹ nhàng, tình cảm, không bị công nghiệp.. Service khá nhiệt tình và nói chuyện với em thì em thấy có duyên, đúng gu mới chết các bác ạ
Trước e có đi checker vài lần, nhưng thấy công nghiệp lắm, phí tiền vl, giờ mới biết bộ môn này, đầu tư thêm một chút chi phí mà thấy sướng hơn hẳn.
Em đánh giá cá nhân nhé:
V1: hơi nhỏ
V2: bụng hơi có tí mỡ beo béo, em cũng thích mấy bạn mỡ mỡ như vậ=)))
V3: Em không sờ mấy nên chả nhớ
V4: Khít, ngon lắm, huhu, em 69 mà chắc người yêu e, em chick cả ngày, mút chùn chụt mà giờ về nghĩ lại vẫn thấy nhớ :((.

Kiểu này chắc đóng gạch hàng tháng mất.À, lúc đầu sử dụng dịch vụ, em có hỏi về hôn môi thì em ý không thích hôn môi lắm, nên em cũng tôn trọng ạ, không đòi hỏi nhiều. Các bác sử dụng dịch vụ sau book em ý nhẹ nhàng nhé.
Cá nhận em đánh giá tất cả 8,5/10 điểm nha!

Đính kèm

Vincent89

Thành viên mới
Công nhận quả ảnh hơi bị ảo, nhưng được cái service tốt bác nhé 😜=)), em khoái sơ vít hơn, chứ xinh mà kiêu thì e sẵn sàng thanh toán rồi về luôn ko hẹn gặp lại ;)