Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Eva NTĐ - 62 - Giải toả áp lực ngày đông không gió lạnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Bao Long

Thành viên mới
Nhân ngày đầu đông nhưng chưa thấy cơn gió lạnh nào, thế là trong lúc ngồi nhâm nhi cốc trà đá thì em đã quyết định nhắn cho ad bên NTĐ.

Đặt cốc trà xuống là phi 1 mạch đến gặp ẻm, em được cái mê mấy ẻm vui tính nên khi thấy mấy a zai trong gr review là hào hứng lắm. Vô lễ tân thì bé hỏi a đã chọn được bạn nào chưa. Mạnh dạn báo là "a book bạn 62 rồi, có cần đợi ko e?" thì bé lễ tân mời lên phòng luôn. Đợi cỡ 5' thì ẻm 62 vô. Cảm nhận luôn, ko tươi trẻ như mấy e 2k được nhưng cũng duyên, vô cái là bắt chuyện luôn, tự nhiên thấy ưng cái bụng luôn. ẻm nó chuẩn cái gu em thích, đi massage như kiểu đi show hẹn hò ý, ẻm tán em quá trời ngọt còn hơn bồ luôn. lâu lâu lấn tới hôn tới tấp à. Mấy khoản service thì ngon luôn, mà em mê cái tính quá nên chỉ nằm mà hưởng thụ thôi. Nói chung là em oánh giá mạnh dạn luôn 9/10, vừa tuổi trẻ vừa nhiệt huyết lại được tính mê zai đẹp thì k chê vào đâu đc.

Đôi lời về vẻ ngoài của em nó:
V1: ổn, tự nhiên 7/10
V2: tạm ổn, k quá loli lắm 7/10
V3: k quá đẹp nhưng mình thích 8/10
V4: nước nôi ổn, mình cũng k thuộc dạng mê khoản này 8/10

Mê lắm nhưng em chỉ chọn combo 1 shot thôi, để chút dư âm còn quay lại với ẻm. Tóm cái váy lại thì thiệt hại 900k (vé + típ + CIA + vầy nước cùng ẻm) nhưng được quá trời sự đê mê.
Thật sự xin lỗi các bác vì viết đến đây e mới nhớ là chưa chụp được tấm nào với ẻm, mải chơi quên nhiệm vụ :( . Thôi các bác ngắm tạm cái ảnh ad gửi và phòng ốc để tham khảo.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài viết bạn chưa đủ nhận hỗ trợ từ cdx theo tiêu chí mới là bắt buộc chụp được KTV, vì lý do nhiều nick ảo đi 1 lần chỉ chụp check in rồi làm mấy bài review để nhận hỗ trợ. Mong bạn thông cảm và rút kinh nghiệm để lần sau đầy đủ tiêu chí hơn bạn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.