Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review]Eva nguyễn thị định -random cũng tạm dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rexar

Thành viên mới
Hôm nay mình mới rảnh viết review, cũng phải dc mấy tuần rồi.

Hôm đó có việc tạt ngang qua lê văn lương, nghe ae pr 26 62 định vào thử gọi nhưng lại bị bận mất, chán quá gọi random 1 em vậy.

Csvc: Phòng hơi nhỏ, đèn khá mờ, mình cận nặng lại ko đeo kính, chỉ khi ánh sáng cái chữ eva hắt vào thì thấy dc còn ko thì ko thấy rõ mặt em nó.
Điểm trừ là lúc mình lên thì chờ khá lâu, khoảng 25' em nó mới lên, chắc bận đi ăn, có ông đi thang máy cùng đã dc 1 em vào rồi. Vào chả biết làm gì chờ mãi đành tự thay đồ tắm rửa xông hơi vậy.
1 lúc sau em nó vào, nói giọng bắc, cao tầm 1 mét 55, sn 2k, người chắc như vận động viên điền kinh. Nặng tầm 47, ngực bé hơn cả ngực mình áng chừng 75, độ to 2 quả thì 1/3 tay. Được cái mặt rất xinh và có nét, phải cái có cái mụn khá to ở cằm.
Vào thì cũng chào hỏi, ở đây ko có đồng phục hay sao ý, em nó mặc áo phông quần short khá teen.
Sau 1 hồi nc cũng lột đồ r tắm chung, khổ cái tắm em nó toàn nghịch, ở đây ko biết các em có bj trong bồn ko, em này thì ko, tắm qua loa rồi ra. Bồn tắm ở đây hình vuông, ko thích hợp nằm dài ra. Nc nóng cũng ít hình như là dùng chung mấy phòng 1 bình.
Tắm xong lên đấm bóp, đoạn này kỹ năng em nó cũng bình thường, phần nuru thì ngực hơi lép ko cảm xúc mấy.
Đoạn lật lên thì hơi khiếp vía em nó mới làm móng vừa sắc vừa dài nhìn xuống nắm tay đầy móng chìa ra mà em tụt mood, em nó làm bài hj kèm hôn ngực. Mình nhận ra ngay vậy em này chắc bj ít, y rằng vậy. Em nó chỉ bj khoảng 20s rồi dùng tay xong lại 20s tiếp. Hỏi thì em nó bảo ko bj lâu dc, mình cũng ko miễn cưỡng thôi thì cũng dc.
Em nó làm 1 lúc ko dc mình bảo thôi xong nằm ôm nhau đi ngủ. Mình còn nghe thấy tiếng em nó ngáy luôn. Các em làm công nhận cũng sống thoải mái đơn giản.
Ôm nhau 1 lúc hết giờ rồi về thôi, mình ko ra dc nên vé 800 thôi.

Lúc xuống lầu thấy có 1 dàn các em từ ngoài vào, điểm cộng ở đây là các em khá trẻ và xinh, có cái bảng congdongx gắn giữa nhà. Ko biết có phải quán là admin nhà mình ko.
Đánh giá:
Csvs: 6đ
Nv: 7 đ, ko nhớ mã số, giọng bắc, trẻ,1m55, có mụn ở cằm giờ chắc hết r.
Service em nó: Tắm 4đ, đấm 5đ, nuru 5, bj 2, hj 4. Nói chung services dưới mức trung bình. Bù cái mặt rất đẹp teen chắc mẩm, bảo em nó quỳ xuống nhìn lên r xóc chắc chắn phê mà ko chịu. Thôi cũng ko miễn cưỡng.
Chủ quán khá nhiệt tình, anh chủ vui vẻ, chị chủ thì nhìn rớt cả nc miếng luôn...

Hình mình update sau, ko lưu ở điện thoại sợ bị thộp cổ.

Có dk mình sẽ check hết các e ở đây, chưa cần biết services ntn, chỉ nhìn dàn nv teen xinh đi qua đi lại cũng thấy muốn check r.

rexar

Thành viên mới
ủa sao các bác người nhận là nguyễn ngọc sơn của mình lại là hà văn quyên nhỉ o_O

rexar

Thành viên mới
trên này chắc có admin bên eva, nhờ các bác check giùm em coi

Eva Trần Khát Chân

Chủ Cơ Sở
ủa sao các bác người nhận là nguyễn ngọc sơn của mình lại là hà văn quyên nhỉ o_O
dạ vì lý do ai đang trực quầy sẽ ck thanh toán trực tiếp vào stk của người trực quầy luôn để tiện kiểm tra anh mình ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.