Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] EVA Nguyễn Thị Định - Ngày thu đẹp trời cùng em Thuỷ ms 65.

Docthanvuitinh

Thành viên mới
Chào bác admin và toàn thể ae trong cdx.

Em thì tàu ngầm trong hội khá lâu r nay mới mạnh dạn lập nick để review cùng các bác.

Hnay vào 1 ngày đầu thu thời tiết đẹp như mơ thì thằng cu em em lại xốn xang, em liền lên hội tìm review của ae. Thấy ae viết nhiều về Eva NTĐ quá nên em cũng thử đến thẩm xem sao.

Em gọi điện tầm 11r trưa vào cả 2 số hotline ko thấy ai bắt máy, đang loay hay tìm địa chỉ khác thì đúng 12h có 1 cậu nhân viên gọi điện lại cho em, biết quán đã mở cửa em liền xách xe lên và đi luôn. Tầm 12h20 thì em đến quán, e đi xe máy nên phi thẳng vào sảnh (sảnh hơi nhỏ để đc tầm 5 6 xe, em có hỏi nếu đi oto để xe đâu đc thì nv báo a cứ gọi điện trc bên e sẽ có nv ra hướng dẫn tận nơi)

Sau khi vào quán thì cậu nv có rót nước và đưa ipad cho em chọn số, em mới lần đầu đến nên bảo chọn cho anh bé nào đầm đầm xôi thịt tý, thế là cậu nv chỉ cho em xem ảnh em 65 em cũng oke thế là đc mời lên phòng luôn (ah mà em chọn gói VIP2, em sẽ nói bên dưới)

Em được đưa lên tầng 4, vừa mở cửa thang máy thì đập vào mắt là 1 xô khăn cũ chưa giặt, em thì tính sạch sẽ nên nhìn ko ưng mắt lắm. Vào đến phòng thì cậu nv bảo a đợi e 1 lát a bảo bé 65 lên luôn. Tầm 5p sau bé gõ cửa vào bảo em làm cho anh nhé. Đập vào mắt e là 1 em kiểu xôi thịt đúng ý nên em oke luôn. Em nó bảo để em cởi đồ cho anh(mỗi cái là bé bảo em ko biết cởi thắt lưng :)) ). Sau đấy em nó ra bật nước bồn tắm, em thì vào xông hơi cái đã, bé có hỏi a uống nước gì e bảo cho a nước lọc. Sau đấy thấy bé mang lên cốc nước nhựa kiểu mấy quán trà đá ấy, em thì ko ưng lắm em thích nước đóng chai hơn.

Sau khi xông hơi em vào bồn tắm thì em nó cũng tự động tụt quần áo xi lít các kiểu để vào cùng em, vào tắm cùng thì cũng có gội đầu, tắm xà bông cho mình, em thì cho tay đi du lịch từ trên xuống dưới của em ý, được cái em nó cũng thoải mái. Tắm xà bông xong em liền ưỡn ưỡn bụng dưới lên, em nó biết ý liền cúi xuống mà mút lấy mút để. Sau đấy em có rủ bé ra giường cho thoải mái.

Ra giường rồi thì đầu tiên bé massa cơ bản cho em, sau đến màn đc chờ đợi nhất là nuru em nó bôi tinh dầu xong trườn đến đâu là em biết đến đấy, vì xôi thịt nên êm lắm các bác. Em nó lấy lưỡi nuru cũng ổn, mỗi tội ko có dọn wc. Sau khi nằm lật ngửa lại thì em nó nuru + bú ti em, tay em thì thám hiểu bên dưới của bé, em móc nhẹ nhàng nên bé cũng rên hưởng ứng nghe nứng phết. Bj được tầm 10p thì em out, tại móc cua + bú ti phê quá :)) sau đấy thì 2 ae vào tắm rửa lại + ngồi tâm sự tý rồi em bảo xuống thôi em. Sau đây là 1 chút đánh giá của em:

1 về CSVC: phòng ốc cũng bình thường như bao chỗ khác(e có chụp ảnh), mỗi tội giường ko có cái lỗ để úp mặt xuống nên lúc massa cổ vai gáy ko thoải mái lắm.

2 về KTV:
Vóc dáng tầm m55-m6, mặt theo cảm nhận của em thì xinh bình thường

V1: ngực ko quá to, cũng ko phải nhỏ, hàng real, em cho 7đ

V2: xôi thịt nên ko có eo, 7đ

V3: khá to, mẩy. 8đ

V4: lông lún phún cứng cứng, ko biết là nước nôi hay là tinh dầu mà lúc em mò tay vào thì êm ru, ấm ấm. 8đ

3 về giá vé: em chọn Vip2 vé 300+ 500 típ gồm tắm cùng ktv, massa, nuru, thư giãn.

Option ngoài thì

+100 CIA

+300 2 shot.

(Em chọn vip2 + CIA = tổng 900k)

Tổng kết lại thì em thấy ở đây giá cả phải chăng, thích hợp cho ae muốn trải nghiệm nuru mà kinh tế.

Ở dưới em có đính kèm vài hình về CSVC + tổng bill của em, em xin chụp hình mà em 65 ko cho nên ko có, em nó bảo anh lên fb của Eva Nguyễn Thị Định là mặt em chềnh ềnh trên đấy rồi.

Trên đây là 1 vài quan điểm cá nhân nếu có gì sai sót em mong các bác thông cảm. Em xin hết.

Đính kèm